Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
ai biết trả lời dùm nha:D 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
ai biết trả lời dùm nha:D 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1ai biết trả lời dùm nha:D Empty ai biết trả lời dùm nha:D Mon Aug 16, 2010 3:41 pm

ok_i love you

ok_i love you
Tiều ngư
Tiều ngư
các bạn ah! kì thi đại học đã đi qua rồi, bấy giờ trước mặt chúng ta là 1 tương lai hok biết ngày mai sẽ đi về đâu buonlam
kì thi với 1 kết quả hok như mong muốn nên rất chi là buồn, hiện giờ các trường trên cả nước đang xét tuyển nguyện vọng 2 nhưng thật sự mình rất là do dự hok biết nộp đơn ở trường nào hết, các bạn có biết ở đà nẵng là trường mô tốt nhất hok? giúp mình với .thannks

2ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Mon Aug 16, 2010 7:16 pm

ngthki

Ban ĐH
 Ban ĐH
bây giờ mà nói tốt thì mình nghĩ Trường ĐH Bách khoa, trường ĐH Kinh tế hay ngoại ngữ là tốt nhất, Nhưng cái quan trọng là bạn thích ngành gì và điểm của bạn như thế nào?! theo dõi thử xem

3ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Tue Aug 17, 2010 8:55 am

ok_i love you

ok_i love you
Tiều ngư
Tiều ngư
nhưng đã rớt kinh tế đà nẵng rồi thì làm sao mà học được buonlam, mình chỉ yêu nhất lĩnh vực kinh tế thui

4ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Tue Aug 17, 2010 2:01 pm

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
Trong cuộc sống ít khi gặp thẳng tiến mà không có sự cong vẹo nào, trước mắt em hãy bình tỉnh tự tin vào số điểm tổng số 3 môn của em thi đại học, nếu gần điểm chuẩn mà không vào nguyện vọng 1 thì xét nguyện vọng 2 vào trường ĐH kinh tế hoặc xét sang trường khác mà vào ngành kinh tế mà theo em yêu thích. Em đừng nãn lòng mà hãy quyết tâm hơn nữa,cố gắng nhiều hơn nữa thì mình tin rằng cánh cửa ĐH sẳn sàng sẽ mở rộng chào đón em đó.
chúc em luôn thành công .
.......................vandayit.............

5ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Wed Aug 18, 2010 9:42 am

llanh81

llanh81
Level 4
Level 4
ve di bien di ccho chac

6ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Wed Aug 18, 2010 1:02 pm

abc_chuayeu

abc_chuayeu
Tiều ngư
Tiều ngư
llanh81 đã viết:ve di bien di ccho chac
trời ng ta hỏi để đi học mà bạn biểu đi biển, đi biển thì tất nhiên là nghề của đảo bọn mình rùi, nhưng cần đi học để làm giàu cho đảo mình chứ kaka

7ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Fri Aug 20, 2010 8:10 am

Nh0oc_rua

Nh0oc_rua
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
ĐH Bách Khoa hay Kinh tế Đn hay ĐH ngoại Ngữ theo rùa biết thì hoàn toàn không có lấy nv2, nếu điểm của bạn gần bằng điểm sàn thì có thể nộp đơn vào CĐ, như thèn bạn Rùa thi được 12 điểm nôp đơn vào CĐ của kinh tế- tài chính ở ĐN í...Điểm không cao thì nên cẩn tạnn khi xét Đh nv2 vì năm nay tuy đề khó nhưng số lượng thí sinh có điểm cao mà rớt cũng không ít (vì chọn ngành cao quá ^^), tỉ lệ chọi của nv2 là 2,75....Rùa mong bạn ok_iloveyou chọn lựa kĩ càng (đọc báo có nhiều thông tin hay lắm) để tiếp bước con đường học hành gatdau gatdau

http://my.opera.com/minhtram170992

8ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Fri Aug 20, 2010 12:54 pm

ok_i love you

ok_i love you
Tiều ngư
Tiều ngư
cảm ơn bạn rùa nha! nhưng mình thích học Ngân hàng đó, mình rất yêu cái nghề ni từ nhỏ rùi:(

9ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Thu Aug 26, 2010 2:01 pm

ok_i love you

ok_i love you
Tiều ngư
Tiều ngư
ngân hàng hay kiểm toán đây, sao phân vân ri trời

10ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Thu Aug 26, 2010 8:55 pm

mtv

mtv
Tiều ngư
Tiều ngư
Có nhiều con đường lắm hoc kinh tế chưa hẳn đã làm kinh tế, không học kinh tế không nhất thiết phải không làm kinh tế, nếu muốn theo đuổi ước mơ làm kinh tế tôi khuyên bạn nên chọn cho mình một ngành thật hợp với khả năng của mình nhất. Chẳng hạn bạn có một tầm nhìn xa, tố chất của người làm kinh tế là tính quyết đoán của người lãnh đạo hãy suy nghĩ mình là người việc lớn tư tưởng của người làm việc lớn và khối ngành bạn đã thị có phù hợp với bản thân hay không, tôi nghĩ bạn đã có quyết định của mình rồi nhưng tôi nói thêm là bạn nên chọn lĩnh vực bạn thực sự thấy mình có khả năng nhiều nhất. chúc bạn thành đạt trên con đường bạn đã chọn ye

11ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Thu Aug 26, 2010 9:08 pm

Nh0oc_rua

Nh0oc_rua
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
ok_i love you đã viết:ngân hàng hay kiểm toán đây, sao phân vân ri trời
túm lại, trong 2 ngành đó, bạn xét thấy ngành nào đừơng ra thuận lợi hơn thì chọn thui

http://my.opera.com/minhtram170992

12ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Thu Aug 26, 2010 10:25 pm

minhan

minhan
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Vào CĐ cũng đc đó bạn, không vào ĐH bằng đường thẳng đc thì mình đi đường bằng vòng, CĐ rùi liên thông lên ĐH, " Đường nào cũng tới La Mã " Chỉ cần có quyết tâm thui, và bạn hãy tin rằng có quyết tâm cũng có thể thực hiện đc ước mơ của mình. Bởi đường đi ngay dưới chân mình, phải hok bạn? ^^

13ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Thu Aug 26, 2010 10:34 pm

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
theo mình ngành nào nhìu tiền là mình thix ah ban

https://www.facebook.com/

14ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Fri Sep 03, 2010 10:08 am

abc_chuayeu

abc_chuayeu
Tiều ngư
Tiều ngư
học kiểm toán ra làm là nhiều tiền nhất Hahaha, ok bạn cứ chọn đi, mình hok nói sai đâu :D
chúc may mắn

15ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Fri Sep 03, 2010 5:45 pm

mtv

mtv
Tiều ngư
Tiều ngư
Thủ quỷ nhiều tiền hơn, Kế toán chỉ tính tiền chứ không được cần tiền đâu. Về làm kế toán cho chồng jữ tiền là nhiều tiền nhất. Hahaha

16ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Sat Sep 04, 2010 8:58 am

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
làm thư kí riêng cho xếp tiền nhìu gấp bội Hahaha

17ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Sat Sep 04, 2010 1:33 pm

phuls2009

phuls2009
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
xươn qua ha

18ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Mon Sep 06, 2010 3:23 pm

mtv

mtv
Tiều ngư
Tiều ngư
có xjnh khong ma lam thu ký day, tui thay thu ky co ngai hinh cung kha ca voi lai hoi bi xinh luon.

19ai biết trả lời dùm nha:D Empty Re: ai biết trả lời dùm nha:D Fri Sep 10, 2010 10:46 pm

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
em ý kiến cho người mở topic nã thui anh ơi. chứ em lá MEM mà Hahaha

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]