Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 3 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 3 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 40 trang]

thienthan

thienthan
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 3 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 3 Logo_411

-------------------
Mỗi ngày 1 châm ngôn sống

http://www.lyson.org/t97-topic

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
haha, làm rò rỉ thông tin mật kìa, thừa nhận rùi nhé, anh ko biết đâu đấy, mà ban nick anh ko được đâu Hahaha

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
khoadkt đã viết:
cobe_haidao đã viết:Hôm nay nghe nhạc yêu cầu mình thấy rất vui!!
Cảm ơn người mà đã tặng mình ca khúc này. Bài hát rất hay.
Cảm ơn Bạn nhiều nha. Hihi.
zậy thì phải cần j giấu tên, biết hết rồi nhen, 2 đứa này ko được nhen, có tin vui mà ko thông báo cho bà con j hết Hahaha
Anh khoa biết gì vậy kể em nghe với? Không biết ai có tin vui mà giấu nhỉ?

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Davidcuong_lyson đã viết:
Trời! hậu nhỏ mà láo nha! Dám chọc gẹo bà xã của anh nha! chán sống rùi hả.--------------hj------------ slapping
Trời! Anh Cường làm gì mà ghê vậy? hic. Hậu nào thế anh Cường.
hihi

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
angel_cry đã viết:
Trời! hậu nhỏ mà láo nha! Dám chọc gẹo bà xã của anh nha! chán sống rùi hả.--------------hj------------ slapping
hu hu ! oan em quá ! em có chọc ghẹo ai mô ? anh cường nhầm người rùi ! hic em vô tội mừ buonlam!
henf gì lúc tối anh nghe nhóc nói nhóc ngồi chờ nghe nhạc yêu cấu, hư thế ko biết? tết về hậi chết với anh, dám cầm đèn chạy trước ô tô nha!
Trời!! lúc tối em học bài thấy mệt nên vô nghe nhạc yêu cầu thôi chứ có biết mô tê gì đâu anh cường? Cứ thích làm lớn chuyện không hà?

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
khoadkt đã viết:
angel_cry đã viết:
khoadkt đã viết:
zậy thì phải cần j giấu tên, biết hết rồi nhen, 2 đứa này ko được nhen, có tin vui mà ko thông báo cho bà con j hết Hahaha
woa ! ai vậy anh ?vậy là 4rum chúng ta sắp có thêm một cặp mới nữa hả ? :D vậy là cặp đôi ngọc thâu hết còn độc quyền rùi ! Hahaha
cứ giả nai hoài ah, mà gê thật, chuẩn bị có nội chiến giữa Cường zoi Hậu đây, có phim hay coi rồi Hahaha
Có nội chiến gì thế? cho em xem với ! hihi
Anh khoa này cứ thích chọt hoài nha?

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
khoadkt đã viết:hahaa.. Cường nuôi ong tay áo rồi kìa, Hahaha
Trời! không biết anh khoa nói ai mà ghê vậy ta?
Nói cho em biết với anh khoa he!!!

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Mọi người định làm loạn hả? gì mà comment lung tung thế?
Ban nick hết bây giờ? hihihihi vui vui

thienthan

thienthan
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
hix chẳng hiểu gì cả cặp đôi gì mà loạn hết lên vậy hihi chiến tranh giành người yêu hả ai mua kem cho người ấy nhiều thì thắng hihi

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Một ca khúc lâu nay vẫn yêu, vẫn thích bây giờ mới xem được video.

thanhhai

thanhhai
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Hy hi, mọi người cùng thanhhai chia sẽ niềm vui đi nào!
Thanhhai đã lớn hơn rồi, trưởng thành rồi các bạn ơi!

https://www.facebook.com/daothanhhai.cosmetic

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
thanhhai đã viết:Hy hi, mọi người cùng thanhhai chia sẽ niềm vui đi nào!
chúc mừng thanhhai đã vào nhóm thành viên tích cực............. :jasi:

https://www.facebook.com/

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
vui quá ! MU lại chiến thắng rùi ! bản lĩnh ông lớn được khẳng định đúng lúc ! chứ ko phải như mấy thằng chỉ biết ăn hiếp mấy đội kèo dưới ! Hahaha ka ka ka

hotboyls

Level 1
Level 1
MU chiến thắng rùi khỏi lo bị đói kakaka.Oh year

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
hãy nghĩ về cái gì đó xa hơn ! đoạt lại chức vô địch từ "chicken" chelsea Hahaha

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Chúc mừng em nha Thanhhai!!!hihi

li_te_vuong_2212

li_te_vuong_2212
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Mình cũng không biết cảm xúc thật sự của mình bây giờ là như thế nào nữa.Tuần vừa rồi có quá nhiều chuyện khiến mình rối bời,đau khổ và phân vân...Muốn tìm một người để chia sẻ rồi chợt nhận ra rằng chỉ mình mới tự thoát khỏi những rắc rối đó.Mong là tất cả sẽ bình yên trôi qua!Và chắp tay cầu nguyện cho một ngày mai may mắn với đội tuyển Việt Nam.Chúc mọi người một mùa Giáng Sinh an lành nhé

ngthki

Ban ĐH
 Ban ĐH
li_te_vuong_2212 đã viết:Mình cũng không biết cảm xúc thật sự của mình bây giờ là như thế nào nữa.Tuần vừa rồi có quá nhiều chuyện khiến mình rối bời,đau khổ và phân vân...Muốn tìm một người để chia sẻ rồi chợt nhận ra rằng chỉ mình mới tự thoát khỏi những rắc rối đó.Mong là tất cả sẽ bình yên trôi qua!Và chắp tay cầu nguyện cho một ngày mai may mắn với đội tuyển Việt Nam.Chúc mọi người một mùa Giáng Sinh an lành nhé
Đau khổ, rối bời, và phân vân... tất cà điều là những cảm giác thật khó chịu, hi vọng li_te_vuong212 vượt qua được những cảm xúc này, cuộc sống nhất thiết phải vượt qua được chính mình, như bạn thế này dễ đi vào trầm cảm, hãy làm một việc gì đó thật vui vẻ, tạm quên mọi thứ, ai cũng vậy nhưng có điều người ta biết họ đang nghĩ gì và phải làm gì để có kết quả tốt nhất, chứ không thể cứ sống chung với nó cảm giác này được nó thật khôgn tốt cho chúng ta H ah!

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH

Chúc mừng em đã trở thành Tv tích cực, cố gắng phấn đấu nữa nha hihihi yeuyeu

gaucon

gaucon
Level 2
Level 2
Một mùa Noel nữa lại đến , đồng nghĩa với tết sắp đến, sắp được về quê. Nhớ lắm cái lạnh của mùa đông ở quê mặc dù nó làm cho mình có nhiều đêm ko ngủ được vì ko chịu được cái lạnh và phải run lên khi mỗi lần có việc đi ra ngoài nhưng những điều đó cũng ko thể nào ngăn nổi sự háo hức mong đến ngày được về quê, mình đếm từng ngày, sao mà tự nhiên cảm thấy mình giống con nít quá trời luôn mong đến tết thế ko biết? Nhưng khi nghĩ lại điều đó cũng bình thường thôi. Vì khi về quê mình mới là chính mình, tự do thoải mái mà ko cảm thấy mệt mọi vì áp lực công việc hay sự bon chen của đất TP náo nhiệt.Mà điều đặt biệt hơn là ở đó có quê hương yên bình mà mỗi sớm mai thức dậy thấy lòng mình thật nhẹ, và ở đó có Ba Mẹ có người thân, có những đứa bạn nghịch ngợm của ngày xưa và có con đường đầy kỷ niệm 1 thời….
Chúc cả nhà 4rum Giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc và ấm áp.

Davidcuong_lyson

Davidcuong_lyson
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
[url][/url]
Mọi người cùng tui thưởng thức bài này nha! tui rất thích bài này.....Hay và nhiều ý nghĩa nữa. lanhqua

http://vuongquoctoi.tk/

Khách vi

Khách viếng thăm
thế là hôm nay đã thi xong 3 môn, nói chung cũng không tồi. đang nghe radioi, một chương trình mình rất thích hehe.

Davidcuong_lyson

Davidcuong_lyson
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
daovo đã viết:thế là hôm nay đã thi xong 3 môn, nói chung cũng không tồi. đang nghe radioi, một chương trình mình rất thích hehe.
Vậy bữa nào rủ David đi nhậu đi? để David có sức khoẻ tốt để thực hiện sở thích của bạn chứ. hjjjj............... pain

http://vuongquoctoi.tk/

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
hôm nay đợi mãi để ngắm sao băng mà chỉ thấy được 1 ngôi sao rơi, may mà cũng kịp ước 1 điều ước ^_^

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
Hồi tối chút nữa là mình bị giật điện thoại, giật thì mình cho mất lun, vì dù sao mình cũng bị giật 3 cái rồi cái này cùi bắp cho nó ra đi lun cũng không sao, chỉ tiếc là 3 cái kia mình tiết kiệm mua mà cứ tự chùn hết, mình bị té hên mà không sao, cũng may cho mình thật, mới vừa mất dt chưa hết nguôi ngoai bùn giờ thì bắt đầu tiếp tục, chán thật đấy, chán sài gòn nữa, phức tạp quá huhu buonlam buonlam

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
cười lên chị đến ! cuộc đời vẫn đẹp mà Hahaha hi hi !

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next