Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Dự kiến họp mặt hội đồng hương Lý Sơn Tại KKT Dung Quất 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Dự kiến họp mặt hội đồng hương Lý Sơn Tại KKT Dung Quất 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Thanh niên Lý Sơn

Tiều ngư
Tiều ngư
Nhằm thực hiện tinh thần tương thân tương ái, giúp đỡ, động viên lẫn nhau trong cuộc sống xa quê hương, Tôi cùng với một số anh-em đang làm việc tại Dung Quất dự định lên kế hoạch họp mặt tất cả các anh-chị-bạn đang sinh sống và làm việc tại Khu Kinh tế Dung Quất, nhưng số lượng thành viên mà chúng tôi quen biết và liên lạc được không nhiều. Chúng tôi mong sẽ nhận được nhiều sự đóng góp ý kiến và sự tham gia của các thành viên, để chúng tôi lên kế hoạch họp mặt.

Mọi ý kiến đóng góp xin gửi về địa chỉ email: vovanson1988@gmail.com

vanlong08a

vanlong08a
Level 3
Level 3
chúc các bạn thành công nha. có cho anh em sinh viên ở trong tp quảng ngãi tham gi hok

Toiyeuquehuong_LS

Toiyeuquehuong_LS
Level 8
Level 8
Cũng mừng cho các bạn có tinh thần tổ chức,chúc các bạn thành công nha hon2 hon2 hon2

haidaoquetoi

haidaoquetoi
Level 2
Level 2
Họp mặt đi chứ cũng lâu rồi mà tôi nhớ không lầm thì năm 2007 chỉ họp mặt 1 lần thôi đến tận bây giờ chưa họp lại mà,năm 2007 họp đồng hương Lý Sơn tại khu kinh tế dung quất cũng vui.Nếu họp mặt thì chúc thành công và vui vx

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]