Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 DSC_0662

Đội bóng mới đi đá bóng về

HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 DSC_0724

Tiếp nè

HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 DSC_0728

-----------

HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 DSC_0729

----------
HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 DSC_0725

Được sửa bởi khoadkt ngày Mon Oct 18, 2010 7:34 am; sửa lần 3.

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
Mình Póc Tem thôi haha

Cảm Ơn Khoa đã chia sẻ hình ảnh HĐH Lý Sơn tại Qui Nhơn với mọi người votay

Mọi người bấm vào nút Thank ủng hộ bạn Khoa đi...1 trong những người LÝ SƠN ở Qui Nhơn đầu tiên vào 4rum lyson.tk tho

----p/s: sao có vài a chàng "quắp cần câu sớm thế" Hahaha

http://my.opera.com/khoilv

trantridung

Tiều ngư
Tiều ngư
Qui Nhơn năm nay hoành tráng quá ha!hjhj HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 364998
Em mà ở lại thì được chụp ảnh rồi,tiếc quá hjchjc
HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 311609

ntngocthanh87

ntngocthanh87
Level 1
Level 1
ảnh đẹp quá nhỉ !
đồng hương lý sơn tuyệt thật đấy

vanthanh6642

vanthanh6642
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Thành viên lý sơn ở quy nhơn cũng khá đong đấy nhỉ
Ko biết ở tp hcm mọi người hợp mặt có đông như thế ko nữa

Melo

Melo
Level 5
Level 5
vanthanh6642 đã viết:Thành viên lý sơn ở quy nhơn cũng khá đong đấy nhỉ
Ko biết ở tp hcm mọi người hợp mặt có đông như thế ko nữa

cũng đông không kém Qui Nhơn,Đà nẵng....tiếc là HDH giờ ko hoạt động nữa HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 253446

vanthanh6642

vanthanh6642
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
vì sao thế MELO?

Melo

Melo
Level 5
Level 5
vanthanh6642 đã viết:vì sao thế MELO?

cái này phải hỏi ban lãnh đạo của hội....

nghe nói đang tìm kiếm lực lượng khác để thay đổi Ban Lãnh Đạo

vanthanh6642

vanthanh6642
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
thế ah?vì theo mình nghỉ thì lực lượng những người con quê mình trong này học tập cũng như đi làm rất nhiều.nếu HDH trở lại hoạt động trong thời gian tới thì rất tốt.Nó sẽ đem lại nhiều lợi ích thiết thực đấy

Melo

Melo
Level 5
Level 5
vanthanh6642 đã viết:thế ah?vì theo mình nghỉ thì lực lượng những người con quê mình trong này học tập cũng như đi làm rất nhiều.nếu HDH trở lại hoạt động trong thời gian tới thì rất tốt.Nó sẽ đem lại nhiều lợi ích thiết thực đấy

uh..Sài Gòn thì đông nhất rồi ! tài chính mạnh ! nhưng có 1 khó khăn là rộng quá HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 170926

Cũng hy vọng hội sớm trở lại ! HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 78772

Ban lãnh đạo hội đang cần nhiều góp sức đó....

qdung2010

qdung2010
Tiều ngư
Tiều ngư
hiiiiiiiiiii !đồng hương lý sơn ở quy nhơn sao mình thấy thiếu nhiều vậy!minh mấy rời trương năm ni thôi! mình học khoá 28!

ngthki

Ban ĐH
 Ban ĐH
hội đồng hương Lý Sơn tai Qui Nhơn ít nhi?

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
ah, hôm đó mọi người đi không đủ, mà ở QN cũng ít hơn ở ĐN và SG.

saky

saky
Level 1
Level 1
theo mình nghĩ thì k phải nhiều ngươì mới thành lập HĐH được. Như trong ảnh trên thì dù ít nhưng các bạn rất vui.
Còn ở TP.HCM thì nhiều người con của Lý Sơn mà chẳng có HĐH gì hết. Mình quen rất nhiều người con Lý Sơn đang làm việc trong Tp. Đang số là làm công nhân các xí nghiệp giầy, may... và nhiều công việc khác nữa. Nên mình nghĩ HĐH Lý Sơn ở TP nên hoạt động trở và đặc biệt là phải có cách điều hành sao cho những người con ở Lý Sơn ai cũng tự nguyện và hứng thú khi tham gia vào HĐH. Và HĐH giống như ngôi nhà thứ 2 của họ vậy.
Chứ cứ việc lập ra HĐH để rồi lâu lâu gặp mặt hoặc là tổ chức "ăn nhậu" thì cũng như k. Điều cần thiết của HĐH là phải biết và tự tìm đến những người cùng quê đang gặp khó khăn. Hay là mùa thi Đại học sắp đến mình nên tổ chức giúp đỡ các sĩ tử. Ai ở trọ hoặc có bạn ở gần chỗ các em thi thì giúp đỡ.
Và đương nhiên câu hỏi được đặt ra là :" làm sao để biết được ai đang khó khăn và sĩ tử nào có nguyện vọng thi ở thì phố?". Để trả lời câu hỏi này thì mình nhờ các Admin của 4rum Lý Sơn giải đáp nha. Vì diễn đàn là nơi sẽ làm việc ấy mà HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 77855

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
saky đã viết:theo mình nghĩ thì k phải nhiều ngươì mới thành lập HĐH được. Như trong ảnh trên thì dù ít nhưng các bạn rất vui.
Còn ở TP.HCM thì nhiều người con của Lý Sơn mà chẳng có HĐH gì hết. Mình quen rất nhiều người con Lý Sơn đang làm việc trong Tp. Đang số là làm công nhân các xí nghiệp giầy, may... và nhiều công việc khác nữa. Nên mình nghĩ HĐH Lý Sơn ở TP nên hoạt động trở và đặc biệt là phải có cách điều hành sao cho những người con ở Lý Sơn ai cũng tự nguyện và hứng thú khi tham gia vào HĐH. Và HĐH giống như ngôi nhà thứ 2 của họ vậy.
Chứ cứ việc lập ra HĐH để rồi lâu lâu gặp mặt hoặc là tổ chức "ăn nhậu" thì cũng như k. Điều cần thiết của HĐH là phải biết và tự tìm đến những người cùng quê đang gặp khó khăn. Hay là mùa thi Đại học sắp đến mình nên tổ chức giúp đỡ các sĩ tử. Ai ở trọ hoặc có bạn ở gần chỗ các em thi thì giúp đỡ.
Và đương nhiên câu hỏi được đặt ra là :" làm sao để biết được ai đang khó khăn và sĩ tử nào có nguyện vọng thi ở thì phố?". Để trả lời câu hỏi này thì mình nhờ các Admin của 4rum Lý Sơn giải đáp nha. Vì diễn đàn là nơi sẽ làm việc ấy mà HỘI ĐỒNG HƯƠNG LÝ SƠN TẠI QUY NHƠN 2009 77855

chào bạn Ngọc Thúy ! cảm ơn những ý kiến của bạn !

Diễn đàn này tụi mình lập ra để giao lưu với 1 bộ phận bà con,anh em Lý Sơn,những ng yêu mến,quan tâm Lý Sơn ...và hoạt động hoàn toàn độc lập với HDH Lý Sơn tại HCM..những điều bạn nói tụi mình cũng khó trả lời quá !
HDH Lý SƠn ở tp HCM mình cũng chỉ có tham gia 1 lần vào lần cuối cùng cách đây 2 năm!

Diễn đàn sẽ cố gắng tuyên truyền,quảng bá ..nói chung giúp dc gì thì giúp cho HDH có thể phát triển lại ! chứ ko cáng đáng được công việc của Hội !
Hiện tại 4rum cũng chỉ bước đầu tạo 1 sân chơi nho nhỏ cho Lý Sơn ! sau này hy vọng sẽ được nhiều người ủng hộ cho 4rum lớn mạnh hơn! để có thể làm những việc bạn nói như trên ! hoặc làm những việc,những đóng góp thiết thực cho Lý SƠn

Thân!

phe

http://my.opera.com/khoilv

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
tình hình là như mọi năm ngày 10/10 ở Quy Nhơn sẽ tổ chức ngày họp hội đồng hương!!!

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
mong sao anh em đồng nai cũng sớm làm 1 phát chứ mấy anh em ở miền trung làm tới tấp rùi kìa. hớn hã quá mừ choang anh em miền nam ơi...................... làm cho mấy anh zai miền trung xem nhá............................ choang

https://www.facebook.com/

phuls2009

phuls2009
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
lên sài gòn lam một vố cho thật lớn . đồng nai ít lăm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]