Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 19, 20, 21 ... 30 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 20 trong tổng số 40 trang]

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 Logo_411

Được sửa bởi Everlasting ngày Wed Dec 01, 2010 10:39 pm; sửa lần 4.

http://my.opera.com/khoilv

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
bethao_ls đã viết:hihi, chú đầy nói mới nhớ, bữa ý cháu post bài tình thơ mà lộn tác giả bị la rồi nè, nhứt là anh khoilv đó , hjhj.
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 303640

anh lập biết ai hôk, thảo nè.kiếm quoài mà chẳng ra ! hi Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 50798

đang nghĩ nè, chẳng biết viết gì co hay hết !

nhắc nhở để đảm bảo quyền tác giả thôi !

chứ ghi sai tên tác giả ,người ta thấy được kiện Diễn đàn là toi đấy !

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
Hôm nay là ngày Đại lễ của Phật Đản 14/4, Phật Thích Ca ra đời cứu hộ chúng sanh, Mình mong các bạn gần xa đoàn kết, thương yêu, đùm bọc, lá lành đùm lá rách, trao đổi, giúp đỡ, cao thượng, liêm chính,.... Mình cầu các thành viên trên diễn đàn và các em học sinh học tốt thi tốt, vạn sự may mắn, đậu tốt nghiệp 100 % đạt nhiều điểm tốt thành đạt trên mọi con đường. Thân ái

Kristian

Kristian
Level 6
Level 6
các bạn chịu khó vào các trang như

http://flickr.com

http://picasaweb.google.com

http://photobucket.com

gõ Lý Sơn vào ra cả đống ảnh đẹp!

hôm nay spam ảnh mỏi tay quá! hehe

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
Bà con ơi vào tham gia cho zui............

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Uh. Hình như dạo này mấy Em mình đang bận thi hết nên Forum nhìn hơi vắng vẻ.
Cầu chúc cho các Em thi đạt kết quả tốt. Và sớm trở lại với Forum. Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 77855

Khách vi

Khách viếng thăm
haiz kì thì này thật là ngán quá đi, bình thường mấy kì thi trước chỉ cách 2 ngày là thi 1 môn, kì này ngày đầu tiên thi 2 môn rồi nghỉ tới 10 ngày sau mới thi lại liên tiếp luôn. cái cảm giác chờ đợi thật là mệt mỏi, mà lại không dám đi chơi nữa chứ suốt ngày cứ ở trong ktx, lỡ đi chơi kết quả thi không tốt thì có lỗi với chính mình chết, khi mình đã cố gắng hết sức rồi thì dù kết quả thế nào cũng không thấy ấy nấy. chỉ hi vọng nhanh thi cho xong về nhà thôi, cố lên nào sắp được về nhà rồi đó. fighting!

justintimberlake

Level 1
Level 1
Mấy ông rảnh quá đi!!!. hok không lo hok mà lên diễn đàn than với thở. than với ai mà than. Ngày thì cũng có ngày bùn ngày vui chứ. Đó là quy luật tất yếu mà. bé đạo than thở thi nhiều và nghỉ cũng nhiều nhưng như vậy thì cũng sướng rồi. thà thi nhanh rồi nghỉ chứ ngày nào cũng thi chán lắm. hok hành căng thẳng.hj`. Cái chết diễn ra nhanh sướng hơn cái chết diễn ra từ từ.

Phuthuy_dethuong

Level 1
Level 1
BÉ ĐẠO LÀM GÌ BIẾT ĐI CHƠI MÀ ĐI HẢ TRỜI .

li_te_vuong_2212

li_te_vuong_2212
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Vậy là ngày mai mình phải rời nhà để đi tìm kiếm cơ hội việc làm mới rồi.Cảm giác thật buồn!Đây là lần đầu tiên trong đời mà mình đi xa đến thế.Lại đi một mình nữa chứ.Không biết tương lai tốt đẹp có đang chờ đợi mình không nữa?Hy vọng là vậy đi.Lo lắng cho mình thì ít mà lo cho mọi người ở nhà thì nhiều.Thằng em mình đang tuổi ăn tuổi lớn nên vô tâm lắm.Mẹ mình thì cũng yếu rồi.Mình ở nhà không giúp được nhiều nhưng cũng làm được vài việc cho vơi bớt gánh nặng trên đôi vai mẹ.Và có mình thì nhà cửa sẽ bớt trống trải hơn.Nhưng mình không thể ở nhà suốt được.Ra đời để học hỏi chứ!Mình còn thiếu hiểu biết về thực tế xã hội lắm.Đi xa để bớt ngây thơ hơn một chút,để học làm người,để trải nghiệm rằng cuộc sống chẳng phải toàn màu hồng.Dù là vậy,sao mình vẫn thấy muốn khóc lắm.Chắc sau này không lên 4rum thường xuyên được.Tối nay mình sẽ mất ngủ vì nhiều lẽ ...Mong cho gia đình luôn được bình yên!

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
li_te_vuong_2212 đã viết:Vậy là ngày mai mình phải rời nhà để đi tìm kiếm cơ hội việc làm mới rồi.Cảm giác thật buồn!Đây là lần đầu tiên trong đời mà mình đi xa đến thế.Lại đi một mình nữa chứ.Không biết tương lai tốt đẹp có đang chờ đợi mình không nữa?Hy vọng là vậy đi.Lo lắng cho mình thì ít mà lo cho mọi người ở nhà thì nhiều.Thằng em mình đang tuổi ăn tuổi lớn nên vô tâm lắm.Mẹ mình thì cũng yếu rồi.Mình ở nhà không giúp được nhiều nhưng cũng làm được vài việc cho vơi bớt gánh nặng trên đôi vai mẹ.Và có mình thì nhà cửa sẽ bớt trống trải hơn.Nhưng mình không thể ở nhà suốt được.Ra đời để học hỏi chứ!Mình còn thiếu hiểu biết về thực tế xã hội lắm.Đi xa để bớt ngây thơ hơn một chút,để học làm người,để trải nghiệm rằng cuộc sống chẳng phải toàn màu hồng.Dù là vậy,sao mình vẫn thấy muốn khóc lắm.Chắc sau này không lên 4rum thường xuyên được.Tối nay mình sẽ mất ngủ vì nhiều lẽ ...Mong cho gia đình luôn được bình yên!

Chúc may mắn ..cuộc sống bây giờ là phải bon chen thôi ! đừng buồn ^.^ !
Tôi sắp nối gót bạn rồi đấy nhé ! lâu lâu lại vào xem gì đó cho vui nha!

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
li_te_vuong_2212 đã viết:Vậy là ngày mai mình phải rời nhà để đi tìm
kiếm cơ hội việc làm mới rồi.Cảm giác thật buồn!Đây là lần đầu tiên
trong đời mà mình đi xa đến thế.Lại đi một mình nữa chứ.Không biết
tương lai tốt đẹp có đang chờ đợi mình không nữa?Hy vọng là vậy đi.Lo
lắng cho mình thì ít mà lo cho mọi người ở nhà thì nhiều.Thằng em mình
đang tuổi ăn tuổi lớn nên vô tâm lắm.Mẹ mình thì cũng yếu rồi.Mình ở
nhà không giúp được nhiều nhưng cũng làm được vài việc cho vơi bớt gánh
nặng trên đôi vai mẹ.Và có mình thì nhà cửa sẽ bớt trống trải hơn.Nhưng
mình không thể ở nhà suốt được.Ra đời để học hỏi chứ!Mình còn thiếu
hiểu biết về thực tế xã hội lắm.Đi xa để bớt ngây thơ hơn một chút,để
học làm người,để trải nghiệm rằng cuộc sống chẳng phải toàn màu hồng.Dù
là vậy,sao mình vẫn thấy muốn khóc lắm.Chắc sau này không lên 4rum
thường xuyên được.Tối nay mình sẽ mất ngủ vì nhiều lẽ ...Mong cho gia
đình luôn được bình yên!

Chúc may mắn ..cuộc sống bây giờ là phải bon chen thôi ! đừng buồn ^.^ !
Tôi sắp nối gót bạn rồi đấy nhé ! lâu lâu lại vào xem gì đó cho vui nha!

justintimberlake đã viết:Mấy ông rảnh quá đi!!!. hok không lo hok mà lên diễn đàn than với thở. than với ai mà than. Ngày thì cũng có ngày bùn ngày vui chứ. Đó là quy luật tất yếu mà. bé đạo than thở thi nhiều và nghỉ cũng nhiều nhưng như vậy thì cũng sướng rồi. thà thi nhanh rồi nghỉ chứ ngày nào cũng thi chán lắm. hok hành căng thẳng.hj`. Cái chết diễn ra nhanh sướng hơn cái chết diễn ra từ từ.

Ồ ! rất nguy................ hiểm ! Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 303640

vuontoivisao

vuontoivisao
Tiều ngư
Tiều ngư
hôm nay ghé thăm 4rum sao mà thấy buồn thế k biết. đa số thành viên của diễn đàn này là các bạn sinh viên mà sao ăn nói khó nghe thế, lại thêm bất lịch sự nữa chứ chẳng tôn trọng người khác tí nào.

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
vuontoivisao đã viết:hôm nay ghé thăm 4rum sao mà thấy buồn thế k biết. đa số thành viên của diễn đàn này là các bạn sinh viên mà sao ăn nói khó nghe thế, lại thêm bất lịch sự nữa chứ chẳng tôn trọng người khác tí nào.

Cảm ơn chị,e đồng ý điều này ! những thành viên thân thiết hãy đọc và cảm nhận!

justintimberlake

Level 1
Level 1
vuontoivisao đã viết:hôm nay ghé thăm 4rum sao mà thấy buồn thế k biết. đa số thành viên của diễn đàn này là các bạn sinh viên mà sao ăn nói khó nghe thế, lại thêm bất lịch sự nữa chứ chẳng tôn trọng người khác tí nào.
Xin lỗi chị nha. Bởi vì chị là người nhiều tuổi hơn bọn em. nhưng chị đừng nhìn sv bây giờ với ánh mắt như thế. Cái khác nhau của sv bây giờ và sv trước kia là chỗ dám nói và dám phát biểu.

Đào hoa sát kiếp

Đào hoa sát kiếp
Tiều ngư
Tiều ngư
Ai chơi Facebook thì vào đây !

https://www.facebook.com/lysonisland

2 người quản lý là thegioi_nhinnghieng và khoilv

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Khoilv đã viết:

Em cũng thấy như vậy. Nhưng các bạn ấy còn trẻ người non dạ. Chỉ hy vọng các Em ấy sớm nhận ra. để khi vào diễn đàn mọi người sẽ không còn cảm giác bực mình hay khó chịu nữa.

justintimberlake

Level 1
Level 1
myloibui đã viết:
Khoilv đã viết:

Em cũng thấy như vậy. Nhưng các bạn ấy còn trẻ người non dạ. Chỉ hy vọng các Em ấy sớm nhận ra. để khi vào diễn đàn mọi người sẽ không còn cảm giác bực mình hay khó chịu nữa.
Nhận ra thì sẽ như mấy chị thui. chừng đó già rồi. Không ai có quyền phán xét ai cả. hãy làm cho 4rum trở nên ồn ào và sôi đông bởi sự tranh luận. Đừng như nước chảy một hướng. Lắm lúc gặp non cao để trở thanhgf ghềnh thác.

minh thanh

minh thanh
Tiều ngư
Tiều ngư
Cac ban than men!
Hom nay minh moi phat hien ra ra que huong minh da co trang rieng tren internet. Thanh that xin loi, khi minh biet duoc minh rat vui.
Co the la moi lan dau nen chua quen mong cac ban thong cam
Co Wb nay cung tot cho moi nguoi, nhat la nhung nguoi con xa que
Du cho the nao di nua, la bat cu ai, lam bat cu viec gi, o dau thi hay cung huong ve que huong, cung xay dung que huong minh manh giau nhe. Minh hy vong rang moi tuoi tho cua chung ta sinh ra va lon len tren dat dao luon de lai ky niem ma chung ta muon huong, quay ve.
Minh con nho hoi nho, tuoi tho mang day net tre con voi nhung tro choi dan gian that bo ich. Luc do minh duoc tha hon voi troi dat voi que huong thanh binh yen a, duoc nghe ke nhieu cau chuyen ve con nguoi man ma day chat muoi nhung rat doi yeu thuong, chiu thuong, chiu kho. Oi! que minh sao ma yeu thuong the, ma ai khong nho que khi phai di xa. Hom nay minh da co viec lam o dat lien nhung hang nam deu ve tham que. Minh thich nhat la le hoi dua thuyen, that nao nhiet va soi dong. Yeu le hoi, yeu danh lam, yeu net van hoa cua minh cung la mot phan yeu que huong roi day cac ban ah. Thoi minh xin phep tam dung day. Chuc cac ban luon khoe

starfish

starfish
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Chào mừng anh đến với Forum Lý Sơn !!! Chúc anh có những phút giây vui vẻ trên Forum . Và cùng yêu cầu anh viết bài phải có dấu tiếng việt !!! Anh có thể đọc nội quy của Forum tại topic này http://lyson.org/forum-f1/topic-t360.htm

http://letot.chaoban.info

ngthki

Ban ĐH
 Ban ĐH
Mọi thứ trên đời điều mang hai mặt. một con người cũng đã mang hai mặt huống chi là trên đây rất nhiều con người vì thế mà nhiều ý kiến với nhiếu mặt là lẽ đương nhiên, xong chúng ta cũng tiếp nhận những ý kiến đó không nên qua cực đoan về một ý kiến nào. có người mang tính cực đoan như vậy người khác lại nghĩ mình không nên làm mách lòng một ai và cứ " bằng mặt mà không bằng lòng" nên mọi người cứ thoải mái, thực lòng vẫn hơn.... là cố gượng ép!!! Cứ tranh luận một cách khoa học sẽ cùng nhau phát triển và nhẹ nhàng hơn.

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
ngthki đã viết:Mọi thứ trên đời điều mang hai mặt. một con người cũng đã mang hai mặt huống chi là trên đây rất nhiều con người vì thế mà nhiều ý kiến với nhiếu mặt là lẽ đương nhiên, xong chúng ta cũng tiếp nhận những ý kiến đó không nên qua cực đoan về một ý kiến nào. có người mang tính cực đoan như vậy người khác lại nghĩ mình không nên làm mách lòng một ai và cứ " bằng mặt mà không bằng lòng" nên mọi người cứ thoải mái, thực lòng vẫn hơn.... là cố gượng ép!!! Cứ tranh luận một cách khoa học sẽ cùng nhau phát triển và nhẹ nhàng hơn.

Đồng ý với em ngthki, có một ý kiến đóng góp chân tình, hợp tình, hợp lý, hiểu nhiều.. Vì một điểm lý tưởng cao đẹp, hoạt bát, minh mẫn, sáng tạo, tri thức, nụ cười,v.v. Anh em trên diễn đàn sẽ làm được, đúng không các bạn?

.................vandayit.................

starfish

starfish
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Tình hình là hiện tại cuộc thi sáng tác thơ văn về Lý Sơn đã có 7 tác phẩm của 3 tác giả dự thi . Hơi ít so với kỳ vọng...... hy vọng sau đợt thi tuyển sinh sẽ có nhiều tác phẩm và tác giả dự thi....!!!

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Một ngày sắp trôi qua. Buồn vui lẫn lộn. Hy vọng cảm giác buồn chán qua nhanh nhường chỗ cho sự vui vẻ lạc quan ngày nào ngự trị, Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 20 39728

starfish

starfish
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
nguoicondaobe_anbinh2009 đã viết:toi thi thich buoi sang ngam binh minh,buoi trua di uong nuoc dua o dao tui(dao Be")nhieu dua lam uong nuoc dua thi mien phi ko ton tien hjhj.Buoi chieu di tam bien buoi toi co trang thi ngam tram va cung ban be di soi ganh to chuc ra bai bien dot lua va nhau roi hat ho???thoi gian con lai thi di bien va lam que.oi thich wa uoc gi dc ve dao be(xa An Binh)o do song that la thich...

Ban nick "nguoicondaobe_anbinh2009" 2 ngày vì lý do không chịu gõ dấu tiếng việt .!!!

starfish

starfish
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Buồn ghe !!! Có cha nào không biết , tối qua khoảng 11h, mình kiểm tra tên miền, tên miền LySon.Org chưa ai đăng ký, mình đăng ký , rồi chia sẽ chuyện trên forum, sáng có chuyện phải lên trường, đến trưa tới công ty Mắt Bão để thanh toán tiền tên miền thì được thông báo có người đăng ký và thanh toán từ lúc khoảng 8h sáng....!!! Buồn thật, định đăng ký tên miền này cho forum dùng tạm, khi website ra đời thì sẽ chuyển qua cho website dùng, mà lại chậm chân, mình đoán người đăng ký là thành viên của forum mình thôi...!!! Nhưng buồn thật, không còn tên miền đẹp nữa...!!!!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 20 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 19, 20, 21 ... 30 ... 40  Next