Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
[Video] Học sinh Trường THPT LÝ SƠN Tham dự thi đường lên đỉnh OLYMPIA - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
[Video] Học sinh Trường THPT LÝ SƠN Tham dự thi đường lên đỉnh OLYMPIA - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

MBA2010

MBA2010
Ban ĐH
 Ban ĐH
First topic message reminder :

Lần đầu tiên Học sinh Trường THPT Lý Sơn được tham dự thi Đường lên đỉnh OLYMPIA
Thời gian thi thứ 6 tuần này (ngày 15 tháng 3 năm 2013)

[Video] Học sinh Trường THPT LÝ SƠN Tham dự thi đường lên đỉnh OLYMPIA - Page 2 83648787
Đó là học sinh lớp 12, tên Lê Thị Thanh Thanh, con thuyền trưởng Lê Minh Tân
Nếu có ai ở Hà Nội thì đến trường quay trực tiếp để cổ vũ tinh thần của người dân Lý Sơn.
Chủ nhật (17 tháng 3 năm 2013), sẽ phát lại vào 13h00.
Các bạn hãy xem và cổ vũ

MBA2010

MBA2010
Ban ĐH
 Ban ĐH
Thật ra mình cũng không biết nó phát sóng lúc nào?
Mình cứ nghĩ là thì ngày 15 thì ngày 17 (chủ nhật) thì phát sóng, nhưng có thể là ngày khác.
Đúng dù không đạt giải gì nhưng tôi vẫn mong được xem.
Nhưng thật tiếc, mình dạy chiều chủ nhật 5 tuần liền. Bạn nào xem kể lại giúp nhe. Dù biết là đối thủ hơn nhiều so với thí sinh chúng ta mong đợi

nhật vương lê

nhật vương lê
Tiều ngư
Tiều ngư
Tháng 5 mới phát chương trình thi tuần nên anh chị ko thấy phát sóng là đúng rồi. Mình là a2 út Thanh.

tranvankhuong80

tranvankhuong80
Level 3
Level 3
Em Thanh được nhiêu điểm? bật mí được không?

Mark_Le

Mark_Le
Admin
 Admin
tranvankhuong80 đã viết:Em Thanh được nhiêu điểm? bật mí được không?

Bé Thanh thi được 60 điểm và xếp thứ 3, như vậy cũng là quá tôt rồi, xin chúc mừng em.....!

http://www.wearedesigner.net

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
Vậy cũng đáng khích lệ rồi :)

http://my.opera.com/khoilv

tranvankhuong80

tranvankhuong80
Level 3
Level 3
ok. các em khác hãy cố gắng phát huy truyền thống nha

slown

slown
Tiều ngư
Tiều ngư
tuy đọc được những lời chúc hơi muộn nhưng dù sao em zẫn cảm ơn những lời động viên từ các anh chị ạ.em xin lỗi zì không đạt như những gì mọi người mong muốn.

slown

slown
Tiều ngư
Tiều ngư
Những lời chúc của các anh chị thật ý nghĩa.mặc dầu em biết hơi muộn nhưng dù saao zẫn cảm ơn đến các anh chị ạ.Lịch phát sóng thì chưa có đâu ạ.Tại vì em là những thí sinh thi tuần gần cuối cùng.Lần nữa cảm ơn lời chúc của các anh chị.

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
mark_le đã viết:Để động viên, khích lệ tinh thần cho em Lê Thị Thanh Thanh trước cuộc thi lớn (Olympia), BQT Diễn đàn Lý Sơn quyết định dành tặng cho em 1 phần Học Bổng, trích từ Quỹ Khuyến học diễn đàn trong năm học 2012-2013.

Chúc em bình tỉnh, tự tin và chiến thắng! votay

Em yên tâm và cố gắng học tập thật tốt để chuẩn bị cho 2 kì thi sắp tới, chúc em thành công rạng rở trên con đường tương lai. BQT, BĐH diễn đàn sẽ dành tặng em một suất học bổng vượt khó học giỏi.

Mark_Le

Mark_Le
Admin
 Admin

http://www.wearedesigner.net

tantd

tantd
Tiều ngư
Tiều ngư
mình đã theo dõi hết cuộc thi vừa qua. minh rất ủng hộ tinh thần của bé Thanh và thành tích học tập của bé Thanh. Nhưng qua đây mình cảm thấy Tại sao Trường THPT Lý Sơn có một học sinh tham gia một kỳ thi quan trọng như vậy mà Ban giám hiệu nhà Trường không có thầy cô nào đi cùng với Em nó để động viên và cổ vũ tinh thần cho Em nó. Theo mình BGH phải xem lại vấn đề này.

khanhnv

khanhnv
Tiều ngư
Tiều ngư
Mình cùng quan điểm với anh Tân. BGH phải xem lại vấn đề này!

slown

slown
Tiều ngư
Tiều ngư
các anh chị thông cảm ạ.do việc em đi thi gần kề ngày trường em thi thử đại học nên thầy cô không thể cùng zới em đi thi được ạ.chương trình chỉ quy định 1 người đi cùng em nên em đã chọn mẹ em.BGH đã động viên an ủi em rất nhiều trước ngày đi thi.Trường có trích 1 phần quỹ đoàn tặng em nữa ạ.Các anh không thể trách được ạ.Dù sao em đi thi mang theo tên trường nợi em học là em rất vui rồi ạ.Còn việc có ai ở bên cạnh khi em đang thi không phải là quan trọng đâu ạ.em cảm ơn những lời động viên từ các anh chị sau khi xem xong video.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2