Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Tư vấn chỗ học công nghệ thông tin lập trình Android 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Tư vấn chỗ học công nghệ thông tin lập trình Android 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

naei

naei
Tiều ngư
Tiều ngư
em có thằng em học lớp 12, nó muốn theo học công nghệ thông tin vì đam mê game mobile quá đỗi nhưng học lực của nó chỉ trung bình thôi. Thế nên em băn khoăn không biết giới thiệu cho nó chỗ nào có thể dạy học CNTT tốt, ko yêu cầu đầu vào cao và học phí vừa phải. Mà em thấy giờ học công nghệ thông tin không khó vì nhiều chỗ đào tạo CNTT nhưng mà không biết chỗ nào, trường nào là dạy tốt nên học lập trình di động ở đâu tốt nhất?

Thằng bạn e thì kêu cho sang chỗ Học viện TalentEdge học lập trình Android. Không biết có ai có thông tin gì hay không thì chia sẻ cho thằng em của em với? Đã ai tới học chỗ Học viện CNTT TalentEdge ẤN ĐỘ chưa và nó như thế nào ạ, chất lượng với cái cam kết việc làm ra sao?

goigo

goigo
Tiều ngư
Tiều ngư
em bạn thích game thì chắc là học lập trình Android là ok rui, nói là học CNTT chứ nhìu khi thix game là 1 chuyện bảo ngồi viết 1 cái game cũg hơi căng não đấy, h nhìu cái như thiết kế web hay đại loại như học An ninh & Bảo mật mạng cũng đụng đến IT mà zễ hơn nhìu í

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]