Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 Empty Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 Sat Dec 27, 2014 10:24 am

tranlapdesign

tranlapdesign
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Gửi các Anh/chị/em Lý Sơn quê mình!

* Lâu nay Forum LS mình thấy quá im lặng anh em ơi, đi đâu hết rồi không biết. Chắc qua Face hết rồi, không thấy Thành viên nào online cả. Mình online hoài mà chẳng thấy ACE nào, nên nhiều lúc online 1 mình thấy cũng vắng vẻ quá nên online tý rồi cũng Out. Hy vọng thời gian tới và Năm mới đến thì ACE sôi nổi trở lại như lúc xưa hơn, để đóng góp Forum LS của mình được nhộn nhịp và sôi động tinh thần đoàn kết của những anh em LS mình hơn.

* Thân chúc tất cả các ACE Lý Sơn mình Năm Mới đến được nhiều Sức khỏe Thành công và Hạnh phúc.

"CHÚC MỪNG NĂM MỚI ẤT MÙI 2015"

Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 2015-nh106

Xin cảm ơn các ACE!!

Được sửa bởi tranlapdesign ngày Sat Dec 27, 2014 10:35 am; sửa lần 2.

2Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 Empty Re: Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 Sat Dec 27, 2014 11:23 am

Mark_Le

Mark_Le
Admin
 Admin
Có mình online thường xuyên nhá tranlapdesign.... hihihi

http://www.wearedesigner.net

tranlapdesign

tranlapdesign
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
hii. ak mark_le là không bàn tới nhé hihi...

4Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 Empty Re: Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 Mon Jan 05, 2015 11:35 am

tranvankhuong80

tranvankhuong80
Level 3
Level 3
Trời... cái này phải hỏi admin và thành viên VIP như bạn.... suốt ngày ko có tin gì mới, toàn xào qua xào lại mấy bài cũ rích... hãy đăng thường xuyên những tin bài về Lý Sơn như : thời tiết, đời sống, hoạt động ... cái gì cũng được nhưng phải đăng chính xác, thực tế và cần thiết .. đừng nói chung chung như các vị lãnh đạo nói... tui nghĩ rất nhiều người xa quê như tui cần ... ai đồng ý có ý kiếm nào...

5Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 Empty Re: Chúc mừng năm mới Ất Mùi 2015 Wed Feb 11, 2015 11:27 am

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Hơn 1 năm trở lại diễn đàn...cảm giác cũng thân quen...như trở về ngôi nhà đã gắn bó hơn 3 năm....nhưng suy nghĩ thì đã thay đổi nhiều quá.
Ngày trở lại bây giờ với ngày mình ra đi hơn 1 năm về trước thì diễn đàn đã trầm hơn nhiều...còn so với lần mà mình còn đang ở lúc 3 năm về trước thì càng không nên so sánh...quá khác biệt.
Tìm một người thân quen cũng khó... có thể khác suy nghĩ và quan điểm đã làm những con người ngày càng xa cách.
Có thể diễn đàn đã thiếu động lực gì đó để níu giữ các thành viên ở lại.

Chúc mọi người năm mới nhiều sức khỏe và thành công!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]