Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
tình yêu thứ hai của tôi 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
tình yêu thứ hai của tôi 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1tình yêu thứ hai của tôi Empty tình yêu thứ hai của tôi Thu Aug 11, 2011 9:29 am

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
Chào cô bạn thân -tình yêu thứ 2 của tôi.
Phải làm sao đây khi tình bạn của chúng ta không còn như xưa. Tôi đã nghĩ rằng tôi hiểu bạn và bạn cũng hiểu tôi, nhưng xót xa thay chẳng ai hiểu ai cả. Trước đây tôi có những suy nghĩ dù sau này thế nào thì tình bạn của chúng ta vẫn đẹp mãi. Còn bây giờ, ôi! chỉ có thể thở dài để diễn tả.
Tại sao lại thế ?. Tôi yêu bạn nhiều nên những tin nhắn của bạn đều làm tôi khóc và mạnh mẽ nhất là khi đọc thấy mấy từ trong tin nhắn của bạn " giờ t cũng không muốn gặp mặt m". Mình đã làm gì có lỗi lớn với bạn hay sao chớ, bạn cũng có thể nói giảm nói tránh bớt mà.
Giờ đây chỉ biết chán chường trước tình bạn của chúng ta, tôi khóc một mình mà không biết tâm sự với ai, những người bạn tôi gọi là thân thì giờ thấy sao mà xa lạ. Tôi nghĩ tình bạn giữa 3 người chúng ta sẽ mãi mãi nhưng khi những kẻ lạ mặt xuất hiện thì " choạch" thế là vỡ tan tành. Tôi đã không muốn chen vào tình cảm của bạn chỉ muốn là người được nghe những tâm sự của bạn. Nhưng ai biết được chữ ngờ chứ, số phận đưa đẩy sao tôi lại liên quan đến khúc cuối chuyện tình của bạn nhưng có sao đâu vì lúc đó bạn đã dứt khoác rồi còn gì, chẳng lẽ bây giờ mình phải có trách nhiệm với nhau sao?.
Tôi không nghĩ rằng bạn lại đối xử với tôi lạnh nhạt như thế. Vì không muốn lừa dối bạn, tôi phải nói thật, tôi cũng không biết làm sao cho tròn cho đẹp đây. Giờ mất đi một tình bạn_tình yêu thứ 2 của tôi, nếu cho tôi quay lại ngày ấy, chắc chắn sẽ không có ngày hôm nay xảy ra, tôi sẽ biết cách nối dối dễ thương để không như thế này.
Dù sao tôi cũng đã rơi nước mắt vì tình yêu của tôi, không biết bạn có như tôi không. Bây giờ chắc các bạn đã tìm thấy con đường đi riêng của mình, sẽ có người tâm sự, còn tôi thì không, chỉ có mình tôi mà thôi.
Tôi biết rằng thời gian qua đi thì mọi chuyện cũng sẽ ngủ yên nhưng tình bạn thì không như cũ. Mong rằng bạn sẽ vượt qua được những khó khăn trong cuộc sống, và sống thật tốt và đừng quên là phải cười thật nhiều. tôi chỉ có thể nói như thê thôi vì sau này chắc chúng ta sẽ không thể tâm sự, không thể cười cùng nhau như trước kia. Tôi cũng cố gắng sống thật tốt để thực hiện ước mơ của mình nữa chứ. Như thế nhé tình yêu của tôi.
Yêu bạn.

2tình yêu thứ hai của tôi Empty Re: tình yêu thứ hai của tôi Thu Aug 11, 2011 11:27 am

afc

afc
Level 6
Level 6
Ồ.. cứ như câu chuyện của tôi ấy.. Đúng là một tâm sự tận trái tim của một người con gái, àh hay là của chàng trai...

Thật không hiểu nổi.. Tôi nghĩ bạn đừng quá buồn, hãy còn yêu người ấy thì hãy hành động mang đến cho người ta hạnh phúc còn hơn là trông chờ một ai đó đem đến hạnh phúc (nhiều hơn bạn) cho người ấy.

Tôi có cảm giác như bạn.. bạn phải vững tin lên nhé... Trái tim tình yêu đích thực luôn chiến thắng cho dù bạn thật sự đang cô đơn 1 mình.

http://afc20809.blogspot.com

3tình yêu thứ hai của tôi Empty Re: tình yêu thứ hai của tôi Thu Aug 11, 2011 1:28 pm

pig

pig
Level 1
Level 1
tình yêu thứ hai của tôi 88667 hix hix...bùn quá.chác chị vượt qua được ,chứ cuộc tình thứ 1 qua được mà .cuộc tình thư 2 nhăm nhò gì.cố tim cuộc tinh thư 3 nha.va cũng co thể là 4 5 6...hĩhix.

4tình yêu thứ hai của tôi Empty Re: tình yêu thứ hai của tôi Thu Aug 11, 2011 4:03 pm

Thanh +)ep

Thanh +)ep
Tiều ngư
Tiều ngư
em đọc mà cũng thấy buồn!nhưng cuộc đời là thế mà!vì vậy em mong chị sẽ vượt qua được!chị còn tương lai tươi đẹp phía trước mà!hãy cố nên

5tình yêu thứ hai của tôi Empty Re: tình yêu thứ hai của tôi Fri Aug 12, 2011 1:28 pm

kity

kity
Tiều ngư
Tiều ngư
hoàn cảnh bạn sao giống mình thế.nhưng bạn yên tâm đi.bạn sẽ tìm được người tốt hơn mà. timemiu

6tình yêu thứ hai của tôi Empty Re: tình yêu thứ hai của tôi Fri Aug 12, 2011 3:49 pm

qua_12b5

qua_12b5
Level 1
Level 1
chuyện của bạn thật là khổ cho bạn rùi hịt 56 ... nhưng lúc bạn và người đó quen nhau, thì cũng là lúc hai người kìa chia tay. Nên bạn kia nghĩ vì bạn mà người yêu mìn mấy chia tay nên giận bạn là đúng rùi, người bạn cứ nghĩ rằng bạn đã cướp mất đi người iu.cũng không thể trách bạn đó được, giờ cũng đã trở về vạch xuất phát của bạn va người bạn của bạn,... đùng suy nghĩ nhiều hãy sống zui vẻ lên nha bạn Razz vui

7tình yêu thứ hai của tôi Empty Re: tình yêu thứ hai của tôi Tue Aug 16, 2011 9:10 am

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
mọi người đã hiểu nhầm ý của tng rùi, tng với người kia chẳng có chi hết chỉ là có liên quan thôi. Tng chỉ muốn đính chính chút thôi để mọi ng đừng hiểu nhầm ng kia và cả tng nữa.

8tình yêu thứ hai của tôi Empty Re: tình yêu thứ hai của tôi Tue Aug 16, 2011 4:53 pm

banhitlyson

banhitlyson
Level 2
Level 2
cũng là một nổi niềm tâm sự, cũng là một sự ý nhĩ của trái tim, nhưng cách diễn đạt lại khác nhau dẫn đến mỗi người lại hiểu khác nhau. bạn đang nói về tình bạn nhưng ai cũng nghĩ bạn đang nói mối tình thứ hai của mình. vậy là mọi người hiểu lầm cũng khó trách được.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]