Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Một cái chết đột ngột ( Tất cả học sinh của thầy đều thương tiếc vô cùng một người thầy kính yêu ) - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Một cái chết đột ngột ( Tất cả học sinh của thầy đều thương tiếc vô cùng một người thầy kính yêu ) - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

ronglyson

ronglyson
Level 2
Level 2
First topic message reminder :

đêm ngày 1/6 , thầy Dương Minh Phương ( GV dạy GDCD ở trường THPT Lý Sơn) đi coi thi trong Quãng Ngãi, đang ngủ trong khách sạn thì đột ngột qua đời vì nhồi máu cơ tim,một cái chết thật đau lòng và đột ngột. nguong

nguoi con hai dao xa xu

nguoi con hai dao xa xu
Level 1
Level 1
Ôi mình đang ở xa quê hương được bạn của tôi nói về cái chết của thầy giáo dạy môn sử đó là thầy giáo DƯƠNG MINH PHƯƠNG thật sự chia buồn cùng gia đình thầy vá trường chúng ta mất đi 1 người thầy đáng kính mến và trường THPT Lý Sơn mất đi 1 đồng nghiệp,mong linh hồn thầy ra đi cho thanh thoảng

Khách vi

Khách viếng thăm
Đúng thật là không thể tin nổi, cầu mong cho gia đình thầy sớm vượt qua nổi đâu này.

duongtanthanh

duongtanthanh
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
khi nghe tin dữ này mình thấy thật buồn cho thầy và gia đình của thầy .thầy chủ nhiệm mình lúc năm 11 mà hic hic

bui thi my loi

bui thi my loi
Level 1
Level 1
Đời không thể nói trước được điều gì,thật đáng buồn,cầu mong gia đình thầy vượt qua nổi đau này, hãy làm gì khi ta có thể......

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2