Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
[ Ý Kiến ] V/v "Đạp xe đạp quanh đảo nhân dịp tết 2011" - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
[ Ý Kiến ] V/v "Đạp xe đạp quanh đảo nhân dịp tết 2011" - Page 2 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
First topic message reminder :

Chào mọi người!

Cũng gần đến tết rồi. Nghe nói kế hoạch về buổi họp mặt đã có.
Nhưng cần xin ý kiến mọi người về vấn đề này:

Tết về mọi người sẽ cùng đạp xe đạp một vòng quanh đảo .
Nhằm nói lên thông điệp vì một môi trường Lý Sơn Xanh, sạch, đẹp.

Các thành viên hãy nêu ý kiến của mình ở đây. Để BQT tổng hợp nếu thấy khả thi thì tết về sẽ cùng nhau thực hiện. Mọi người đồng ý chứ.

" Vì Một Lý Sơn Giàu Đẹp, Văn Minh"

starfish

starfish
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
iluvvn đã viết:e đồng ý, nhưng các bác có thể tổ chức vào đợt HSO ra Lí Sơn được không? cho vui nhà vui cửa í mà? nếu được e xin đăng kí tham gia, còn hem thì.... e cũng chưa chắc nữa. :d
các bác xem xét hộ e nhé
:d

Bạn nên nói rõ ngày giờ HSO ra Lý Sơn để BQT LSO biết thời gian để xem xét mà lên kế hoạch nữa !!!

http://letot.chaoban.info

iluvvn

Tiều ngư
Tiều ngư
cái này thì bác để thư thư cho e thời gian được không? e pải hội ý vs bên HSO nữa. vậy bác nhé

hunglovebaby2912

hunglovebaby2912
Tiều ngư
Tiều ngư
co ke hoach di dau vay
ma lam sao biet bao gio moi to chuc
ai cung tham gia duoc hay chi thanh vien cua dien dan thoi

hunglovebaby2912

hunglovebaby2912
Tiều ngư
Tiều ngư
vậy sao BQT không mở 1cuộc vận động vì Lý Sơn xanh sạch đẹp luôn

hunglovebaby2912

hunglovebaby2912
Tiều ngư
Tiều ngư
cho em đăng kí với nha
để tết đi chơi cho vui

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
Vì thời gian để hội họp BQT, TV trên diễn đàn khoảng chừng 27-28 là thời gian quá gấp, có nhiều việc phải làm, vả lại nhiều bạn về cũng chưa chuẩn bị tinh thần cao, chưa nói thiếu về vật chất và có đơn trình lên xin ý kiến của UBND huyện nữa. Nên chuyện đi xe đạp quanh đảo nên BQT họp sau cho kỹ rồi hãy thông báo rộng rãi .
.....góp ý............

thanhhai

thanhhai
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
minhan đã viết:Hiii, thanhhai, davidcuong, ninhlv89 đáng iu we ^^ !!!! (ĐK rùi mà đến ngày hok tham gia là bị chị zuýnh đó nha mấy cưng) ^^
Chị minhan khéo lo, thanhhai sẽ hết mình và hết quần lun đó chứ!
hihi Hahaha mà chị thì sướng rồi có anh quochuy chở đi thì ngồi sau tha hồ mà đùa giỡn ha chị ha!

https://www.facebook.com/daothanhhai.cosmetic

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
hunglovebaby2912 đã viết:cho em đăng kí với nha
để tết đi chơi cho vui

Rất hoan nghênh Em. Nhưng đăng ký là phải tham gia đó nha. không phải đăng ký cho vui đâu.

Nhưng mà ít người tham gia quá. Chị nghĩ chắc không thực hiện được rồi. buồn

duongtanthanh

duongtanthanh
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
nói thì vậy chứ khó thực hiện lắm mà

minhan

minhan
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
minhan nghi cái vụ này " hứng lên thì hợp " ^^, mà " hứng lên thì hủy " nè !! ^^

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
ý tưởng hay thế mong mọi người hưởng ứng nhiệt tình!!! e xin đăng kí một suất!!!

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
minhan đã viết:minhan nghi cái vụ này " hứng lên thì hợp " ^^, mà " hứng lên thì hủy " nè !! ^^

Không phải hứng thì hợp mà không hứng thì nghĩ như An nói đâu. Mà có thực hiện được hay không thì còn tùy thuộc vào số lượng người đăng ký tham gia nữa. Hy vọng mọi người tham gia nhiệt tình hơn nữa.

Chắc có lẽ lâu nay chạy xe máy quen rồi nên giờ nghe nói chạy xe đạp nên ai cũng ngại đây mà. Nhưng theo Mình thì không vấn đề gì đâu mấy Bạn.

Đảo mình cũng nhỏ mà với lại mọi người tham gia đông thì sẽ vui lắm không mệt lắm đâu. Với lại là một việc làm có ý nghĩa mà.

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
myloibui đã viết:
minhan đã viết:minhan nghi cái vụ này " hứng lên thì hợp " ^^, mà " hứng lên thì hủy " nè !! ^^

Không phải hứng thì hợp mà không hứng thì nghĩ như An nói đâu. Mà có thực hiện được hay không thì còn tùy thuộc vào số lượng người đăng ký tham gia nữa. Hy vọng mọi người tham gia nhiệt tình hơn nữa.

Chắc có lẽ lâu nay chạy xe máy quen rồi nên giờ nghe nói chạy xe đạp nên ai cũng ngại đây mà. Nhưng theo Mình thì không vấn đề gì đâu mấy Bạn.

Đảo mình cũng nhỏ mà với lại mọi người tham gia đông thì sẽ vui lắm không mệt lắm đâu. Với lại là một việc làm có ý nghĩa mà.

Em ủng hộ chị Lợi, mong mọi người tham gia đăng ký nhiều hihihihi Hahaha

Davidcuong_lyson

Davidcuong_lyson
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Cho david xin 1 đăng ký nhưng quản lý giao thông nha!hjhj
....................................Chao thần..............................

http://vuongquoctoi.tk/

hunglovebaby2912

hunglovebaby2912
Tiều ngư
Tiều ngư
mà ai đứng ra tổ chức vậy chị
thì cung cũng còn lâu nữa mà để chờ 1tháng thử xem
đi chơi vậy đểmọi ngườ có thêm nhiều bạn hơn va gần gũ hơnđúng ko chị
va xây dựng trang wet lớn hơn

41[ Ý Kiến ] V/v "Đạp xe đạp quanh đảo nhân dịp tết 2011" - Page 2 Empty wow Thu Nov 11, 2010 1:41 pm

quochuy

Level 1
Level 1
thanhhai đã viết:
minhan đã viết:Hiii, thanhhai, davidcuong, ninhlv89 đáng iu we ^^ !!!! (ĐK rùi mà đến ngày hok tham gia là bị chị zuýnh đó nha mấy cưng) ^^
Chị minhan khéo lo, thanhhai sẽ hết mình và hết quần lun đó chứ!
hihi Hahaha mà chị thì sướng rồi có anh quochuy chở đi thì ngồi sau tha hồ mà đùa giỡn ha chị ha!

hội họp nghe vui wa ta, nhưg thấy có vẻ không khả thi lắm, hj!

ngoisaotuyet116

ngoisaotuyet116
Level 2
Level 2
ui zoi`!bày vẽ.

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
ê !! ko tham gia thì thui !!! Đừng có cm lung tung thế chứ ? bày vẽ là bày vẽ thế nào ?

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
gian chắc mình tham gia cái này ko dc rùi... tổ chức sớm quá.....................sr cả nhà nha buonlam

https://www.facebook.com/

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Mình sẽ cố gắn có mặt vào ngày vui này, vì gần Tết mình bận lắm.
Mọi người cùng cố gắn tham gia nha!

phe

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
Các bạn vui lòng xoá các comment viết về minhthanhnguyen đi nha, thật ra hiện giờ bạn ấy đang rất bùn, bạn ấy vừa bị mất xe, còn những comment trên kia là của ai đó đã lấy danh nghĩa minhthanhnguyen comment chọc tức 4rum mình thôi, chứ những ngày hôm đó minhthanhnguyen đang công tác tại Nha Trang và cũng không có lên 4rum, minhthanhnguyen là một TV trong BQT củ người rất có nhiều tâm huyết vào 4rum nên không thể viết những comment như thế, mình đính chính dùm bạn ấy, mong các bạn xoá comment đã viết về bạn ấy nha...hihihi, mình đã xoá rồi, sorry vì hiểu lầm, và chia bùn cùng bạn vì đã mất xe... 56

eden

eden
Ban ĐH
 Ban ĐH
Cảm ơn Đến nha. Thành thật xin lỗi các mem. Những cm đó không phải do T viết đâu. Vì ngày đó mình đang công tác ở Nha Trang. Hic mà không biết ai mà chơi ác thế. Mong các bạn del dùm mấy cái cm đó nha.Thanks.

http://dienlanhmiennam.com

nguoicondaobe_anbinh2009

nguoicondaobe_anbinh2009
Level 1
Level 1
ý kiến hay đấy

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
mà có khi nào người ta tưởng mình đi bão ko nhỉ kaka

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
khoadkt đã viết:mà có khi nào người ta tưởng mình đi bão ko nhỉ kaka
bão bằng xe đạp - có một không hai nha !
hi có khi lên báo không chừng ! kaka

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2