Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Bạn Thân!!! 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Bạn Thân!!! 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Bạn Thân!!! Empty Bạn Thân!!! Mon Sep 12, 2011 9:40 am

thao_chuoi1991

thao_chuoi1991
Tiều ngư
Tiều ngư
Mỗi người chúng ta hẳn ai cũng có rất rất nhiều bạn.
Nhưng để gọi là bạn thân thì rất khó để tìm!!!đúng không!!!
Tôi rất hạnh phúc khi có người bạn như bạn!!!
Tôi không định nghĩa được từ bạn thân nhưng tôi có thể nói rằng bạn thân là tôi có thể bộc lộ con người thật sự của chính tôi mà không cần giấu giếm, tôi biết thật là ngu ngốc khi làm chuyện đó bởi vì bạn đã quá hiểu tôi, tôi chẳng thể lừa dối bạn, giống như con người có thể lừa dối tất cả mọi người nhưng không thể lừa dối chính mình vậy.bạn thân là khi tôi tỏ ra cứng rắn nhưng bạn vẫn biết được tôi đang khổ như thế nào, là khi tôi khóc bạn không nói gì cả,không hỏi han vì sao lại thế chỉ lặng lẽ ôm tôi vỗ vai, vì bạn biết rằng tôi sẽ chẳng nói gì vào lúc đó, bởi vì bạn biết rằng tôi sẽ cảm thấy đau hơn khi bạn hỏi tôi, bạn thân là khi tôi buồn bạn chở tôi đi đên công viên 2.9 rồi vòng lại cầu sông Hàn chỉ để …uống nước mía…, nhưng bạn không chở tôi về đâu, bạn bắt tôi chở về bởi vì”heo, chở đi, con heo nặng quá, thật là không có lương tâm khi bắt con muỗi chở mà”!!!
Tình bạn là bạn có thể chịu được những khoảnh khắc điên rồ không đỡ nổi của tôi, là khi tôi và bạn có thể ăn chung một đĩa thứ ăn(kiểu này chắc chểt chung cả lũ quá.hihi).
Bạn thân là chúng ta tính cách trái ngược hoàn toàn, nhưng có thể thấu hiểu nhau, mà cũng may chúng ta có chung thói quen là thích ăn bánh kẹp(vì sao a? vì nó vừa rẻ và ngon nữa, chỉ 4000 1 dĩa thôi!!!hihi ai có nhu cầu thì tới phòng mình dẫn đi ăn), là ăn ốc hút, nói chung là tỉ tỉ đồ ăn vặt mà bọn con gái chúng mình thích ăn.
Chúng ta có một câu nói chung là”trai đẹp là món quà của thượng đế, chỉ để ngắm, không ngắm thì là có lỗi với thượng đế rồi!!!”, đó là câu nói đùa, bởi vì chính bạn và tôi cũng biết rằng bạn chính là một món quà có ‎nghĩa mà thượng đế đã ban tặng cho tôi.cảm ơn bạn vì bạn đã gặp tôi trên cuộc đời này!!!
Tóm lại tôi không thể định nghĩa được từ bạn thân!
Nhưng bạn thân chính là bạn thân đó mà!!!hihi

2Bạn Thân!!! Empty Re: Bạn Thân!!! Mon Sep 12, 2011 1:02 pm

Khách vi

Khách viếng thăm
tổng hợp từ những ng bạn thân:
Những khi tôi buồn không bao giờ muốn tâm sự với ai chỉ thích thể hiện bằng hành động để giải buồn. và bạn thân là ng luôn đi bên cạnh tôi mỗi khi tôi buồn, cùng nắm tay nhau đi trên bãi biển hay chở tôi đi lang thang khắp bãi biển, bở sông rồi ngồi cùng tôi ngắm biển, kể cho tôi nghe mọi chuyện-> mặc dù tôi không nói lời nào.

Nếu có ai hỏi "bạn thấy bản thân mình trẻ con nhất là lúc nào?" thì câu trả lời sẽ là những lúc tôi vui, khi vui tôi muốn niềm vui đc nhân lên gấp bội, bạn thân là ng tôi luôn kể chuyện vui dù nhiều lúc nó rất là ngớ ngẩn, cùng dắt nhau đi ăn những món ăn yêu thích, cùng nhau khám phá những điều mới lạ, cùng nhau chạy trên bãi bển cho thỏa thích, lúc tôi vui dù tôi có chọc phá hay bắt bẽ bạn đến mấy thì bạn vẫn luôn cười trừ và tìm cách "phục thù" trở lại->thế là cùng =)) , lúc tôi vui thì mọi "thói hư tật xấu" của nhau đều đc đem ra đấu đá tút tùn tụt->những cuộc chiến bắt đầu và những lúc như thế này thì cười đau cả bụng Hahaha mà công nhận là thấy hiệu quả->sau cuộc đấu đá chắc chắn cả 2 sẽ tìm cách thay đổi những thói xấu mà bạn phàn nàn...........
hehe mà nói tóm lại dù vui hay buồn bãi biển luôn là nơi gắn bó nhiều nhất giữa tôi và những ng bạn thân hiện tại, còn những ng bạn thân ở quê vì là không hành động cùng nhau nên cũng có cách thể hiện khác nhau, nhưng chung quy ở một điểm đó là "lúc tôi vui cũng là lúc tôi trẻ con nhất" :D

3Bạn Thân!!! Empty Re: Bạn Thân!!! Mon Sep 12, 2011 1:11 pm

Khách vi

Khách viếng thăm
”heo, chở đi, con heo nặng quá, thật là không có lương tâm khi bắt con muỗi
hehe thích cái này nè, bạn thân là những ng dù gọi ta bằng gì đi nữa vẫn cảm thấy vui->pé: chị thấy tò mò rồi đó :D
hihi ai có nhu cầu thì tới phòng mình dẫn đi ăn
hiện giờ chị đang có nhu câu đó Hahaha lâu nay không qua thăm chị hết hỉ :D

4Bạn Thân!!! Empty Re: Bạn Thân!!! Mon Sep 12, 2011 5:56 pm

thao_chuoi1991

thao_chuoi1991
Tiều ngư
Tiều ngư
ok luôn
hôm nào chị qua phòng em nha
em dẫn đi ăn
hihi
mà chị phòng mấy dậy hi

5Bạn Thân!!! Empty Re: Bạn Thân!!! Mon Sep 12, 2011 6:32 pm

Khách vi

Khách viếng thăm
chị có vinh dự đó nữa ah, zậy thị hôm nay luôn đi->đang buồn vì không có ai tặng quà trung thu nè :D
chị ở phòng B301 khi nào rảnh qua chơi nha->qua thăm phòng VIP :D

6Bạn Thân!!! Empty Re: Bạn Thân!!! Tue Sep 13, 2011 11:00 am

thao_chuoi1991

thao_chuoi1991
Tiều ngư
Tiều ngư
vip nữa chứ
thứ 7 tuần này nha!!!
chị rảnh thì nt cho e nha
hihi

7Bạn Thân!!! Empty Re: Bạn Thân!!! Tue Sep 13, 2011 12:05 pm

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP

You raise me up ! My Friend nhac

8Bạn Thân!!! Empty Re: Bạn Thân!!! Tue Sep 13, 2011 4:49 pm

Khách vi

Khách viếng thăm
hehe đt chị đang trong thời kì bảo hành :D
chủ nhật tuần này hỉ, chứ thứ 7 chị đi học cả ngày rồi.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]