Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Empty Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Mon Oct 31, 2011 2:55 pm

minhsang

minhsang
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
1/ Hiện nay số lượng bài viết trên diễn đàn rất nhiều, một thành viên không thể đọc hết được
Vậy có cách nào để tìm nhanh 1 bài mình muốn cần đọc không?

2/ Mình muốn gửi một bài viết mới, nhưng không biết bài chuẩn bị gửi đã có hay chưa?

Cảm ơn nhiều!

2Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Empty Re: Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Mon Oct 31, 2011 4:43 pm

thienlyph

thienlyph
Level 3
Level 3
"....
2/ Mình muốn gửi một bài viết mới, nhưng không biết bài chuẩn bị gửi đã có hay chưa?
...."

Cứ gửi lên diễn đàn thì sẽ biết ngay.
Nếu BQT xoá nghĩa là đã trùng, còn không thì chưa

Chúc vui vẽ

3Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Empty Re: Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Mon Oct 31, 2011 4:58 pm

Mark_Le

Mark_Le
Admin
 Admin
minhsang đã viết:1/ Hiện nay số lượng bài viết trên diễn đàn rất nhiều, một thành viên không thể đọc hết được

Cảm ơn nhiều!

Bạn hãy sử dụng chức năng "TÌM KIẾM" trên 4rum ấy. Chổ "TÌM KIẾM" nằm dưới phần Quảng cáo ấy. Nếu tìm kiếm có, nghĩa là đã tồn tại trên 4rum rồi...

http://www.wearedesigner.net

4Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Empty Re: Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Mon Oct 31, 2011 8:24 pm

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
minhsang đã viết:1/ Hiện nay số lượng bài viết trên diễn đàn rất nhiều, một thành viên không thể đọc hết được

Cảm ơn nhiều!
Em nhớ là đã hướng dẫn cho anh rồi mà!
Trong cái topic thông báo đấy anh ơi!!!
Đây nè !!!

5Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Empty Re: Thắc mắc nhỏ - hỏi BQT Tue Nov 01, 2011 8:52 am

minhsang

minhsang
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Cảm ơn BQT nhiều.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]