Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
nhắn gửi đến bạn! 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
nhắn gửi đến bạn! 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1nhắn gửi đến bạn! Empty nhắn gửi đến bạn! Wed Nov 09, 2011 12:42 pm

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
Gửi ông bạn, mến!.
Khi mình viết bài này cũng có nghĩa là mình đang nghĩ về cậu, phải nói cảm giác lúc này như thế nào nhỉ - không cảm nhận được gì. Thói quen của mình là rất ghét những người mình quan tâm, khi mình nhắn tin mà không nhắn lại (mình đã cố hạ mức tự ái xuống nhiều lắm dó), nhưng mình lại không bao giờ ghét mình khi người khác nhắn tin cho mình mà mình không nhắn tin lại, như thế bây giờ cậu là mình.
Cậu là người lúc nào cũng nghĩ nhiều, mọi dự tính cho tương lai- kế hoạch 15 năm của cậu sau này, có thời gian mình đã nghĩ rằng “có khi nào tôi cũng là một người nằm trong kế hoạch đó”. Nhưng mình đã không nghĩ như thế khoảng một thời gian sau khi từ ĐN trở về, một tâm tư nặng trĩu, không biết vì sao mình đã lựa chọn một người trong số nhiều người, chắc cậu cũng biết đó là ai. Cậu có biết đến giờ này mình nhận ra mình chẳng hề thích một ai thật sự, đó là sự bồng bột của những người mới trưởng thành mà thôi. Lúc trước mình đã quá vô tư, lúc nào cũng gọi cậu là ox, nhưng giờ nhìn lại lúc đó là vui nhất, bé Ý nói rằng “ e thấy chị gọi anh… như người yêu thiệt oh”, mình cười vì thấy bình thường. Giờ thì không như thế, một mặt thì giận một mặt thì thấy có lỗi, cậu đã đùa giỡn với mình hơi thái quá vì lúc đó mình đã thật thà nhất, biết là câu hay giỡn nhưng lần này mình lại không nghĩ đến điều đó, mà nghĩ cho nát óc cũng không thể nghĩ rằng cậu lại làm như thế.
Cậu có biết rằng, mình đã nghĩ là mình không giúp được gì cho mấy đứa nhỏ, cũng muốn cảm ơn vì lần ra ĐN, nhưng không như ý muốn, mình tức đến nỗi không nói được gì, khóc trước mặt mấy đứa em họ của mình, cũng thấy xấu hổ thiệt. Chắc cậu không hiểu nỗi cảm giác lúc đó của mình như thế nào đâu hoh.
Mình cảm thấy có lỗi khi nghĩ rằng cậu vì mình mà đã từ bỏ gia đình 12e, mình chẳng biết phải làm gì cho đúng, vì những gì cậu nói ra đều thực hiện. mình chỉ biết nói là cậu đừng như thế, cậu hãy cười nhiều như cậu đã sống trước kia và mình nợ cậu một lời xin lỗi. Cũng như mình đang chờ câu xin lỗi từ cậu, khi cậu đọc những dòng này thì có thể nhắn tin cho mình, và lúc đó mình cũng biết rằng cậu đã chấp nhận lời xin lỗi của mình, cuối cùng mình muốn nói là “mình xin lỗi cậu vì tất cả”.
Bây giờ là lúc mình nghĩ nhiều về những người bạn thân của mình, mình mới phát hiện ra rằng nếu gặp chuyện gì khi ta vượt qua thì thấy rất rất là trân trọng tình bạn của mình, mình yêu cậu nhiều, yêu gia đình của chúng ta và đăc biệt là Đaovo, một cảm giác lạ chưa có từ trước tới giờ.hihi. ^_^.
Ps. I love………………………..!

2nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Sat Nov 12, 2011 7:36 am

Yeulangtham_N_G

Yeulangtham_N_G
Level 2
Level 2
Hi vọng bạn tìm lại được chính mình,chúng mình luôn dõi theo những bước đi của bạn
hello

3nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Sun Nov 13, 2011 11:27 pm

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
tn cảm ơn bạn hoh, nhưng mình đâu đánh mất chính mình đâu mà tìm lại, hjhj. mà tn ngi ngờ cái nik yeulangtham ak nha, lun theo dõi bước đi của mình lun mà k phải một mình mà "chúng mình". sao mình đc nhìu ng lo wa, củm động, củm động, huhuhuhu.............. 56 Mad

4nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Mon Nov 14, 2011 7:56 pm

Yeulangtham_N_G

Yeulangtham_N_G
Level 2
Level 2
Rất vui vì bạn ko đánh mất mình, thật ra bạn bè thì phải theo dõi chứ. dù có chuyện gì đi chăng nữa thì chúng ta vẫn là bạn với nhau phải ko.ít nhất cũng người LS mà. bình thường thôi.pjpj. :ilove:

5nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Wed Nov 16, 2011 4:22 pm

letranchithao

letranchithao
Tiều ngư
Tiều ngư
tác giả của bài viết chắc xinh lắm nhỉ?hihi.lời văn cũng dễ xương nữa,,,,, Razz

6nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Wed Nov 16, 2011 6:55 pm

letranchithao

letranchithao
Tiều ngư
Tiều ngư
[img][/img]

7nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Sun Nov 20, 2011 5:16 pm

Yeulangtham_N_G

Yeulangtham_N_G
Level 2
Level 2
ừ xinh lắm, khi nào có điều kiện bạn nên gặp mặt một lần cho biết hihi.

8nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Sun Nov 20, 2011 9:51 pm

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
định chọc tn hả, hình như chủ nhân cái nik này để ý tn thì phải, mà không phải để ý nha chắc là yeulangtham tn ùi. haha. haha

9nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Mon Nov 21, 2011 6:50 pm

Yeulangtham_N_G

Yeulangtham_N_G
Level 2
Level 2
Tự tin quá tn ơi,mà có yeulangtham tn thì sao. tn có phản ứng gì không hihi. kiss

10nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Mon Nov 21, 2011 10:18 pm

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
yêu tn thì tn củm ơn chứ bít sao bây chừ, cuu

11nhắn gửi đến bạn! Empty Re: nhắn gửi đến bạn! Mon Nov 21, 2011 10:39 pm

Yeulangtham_N_G

Yeulangtham_N_G
Level 2
Level 2
giỡn vậy thôi chứ yêu đương gì.biết tn có người yêu rồi mà yêu tn nữa cho đau khổ à?
Mình muốn tn xem mình như bạn bt là tốt rồi,

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]