Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
đó là một đường thẳng 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
đó là một đường thẳng 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1đó là một đường thẳng Empty đó là một đường thẳng Sun Nov 20, 2011 10:52 pm

banhitlyson

banhitlyson
Level 2
Level 2
tôi xin gởi những lời này đến một người bạn.

tôi không biết giờ này bạn đang nghĩ gì về tôi. chắc bạn sẽ nghĩ tôi là một còn người tồi tệ hay xấu xa, xấu đến mức mà tôi và bạn phải trở thành những ngưòi xa lạ.
ồ không, tôi không nghĩ vậy vì đối với tôi bạn là người đã cho tôi nhiều cung bậc của cảm xúc từ đơn giản đến không còn là gì cả, và cuối cùng là sự thậy mà chúng ta cũng không ngờ tới.
tôi không biết tại sao lại như vậy, và cuối cùng là như vậy. tôi ước gi thời gian có thể quay trở lại, tôi và bạn sẽ là những người bạn tốt và nếu bạn không làm tôi thấy vọng thì tôi sẽ hát tặng bạn bài hát bức thư tình đầu tiên.
nhưng không, mọi thứ điều trở nên vô nghĩa vì thời gian là một đường thẳng chỏ có đi lên mà khhoong có con đường nào kêu gọi người ta.
nhưng tôi tin bạn sẽ hiểu những gì tôi nói bởi vì tôi có cảm giác đó, vì bạn là ngưòi rất thông minh, nhưng nhiều lúc tôi nghĩ có phải sự thông minh đó đã làm nên những thứ mà đáng lẽ nó không nên tới. vì sự thông minh chính là sự đối chấp, mà đối chấp là mù quáng
ma đã mù quáng rồi sao gọi là thông minh. bạn đã từng học chủ nghĩa mác lê nin và tôi cũng vậy. những gì tôi nói bạn sẽ hiểu bởi vì đó là một quy luật mà.
quy luật đó chính là đường thắng là điều đã xãy ra, vì vậy có phải chăng trên cuộc đời của tôi và bạn cũng là một đường thẳng.
đừng ngó lại sau lưng bạn nhé!

2đó là một đường thẳng Empty Re: đó là một đường thẳng Mon Nov 21, 2011 10:36 pm

banhitlyson

banhitlyson
Level 2
Level 2
ih
ư

3đó là một đường thẳng Empty Re: đó là một đường thẳng Fri Nov 25, 2011 9:18 pm

xuanvinh88

xuanvinh88
Level 1
Level 1
nhãm nhí quá đi...............! kaka

4đó là một đường thẳng Empty Re: đó là một đường thẳng Fri Nov 25, 2011 10:08 pm

u_chi

u_chi
Tiều ngư
Tiều ngư
Rất có ý nghĩa chứ!!!!!!!!!phù hợp với tâm trạng mình nguong

5đó là một đường thẳng Empty Re: đó là một đường thẳng Fri Nov 25, 2011 10:09 pm

Toiyeuquehuong_LS

Toiyeuquehuong_LS
Level 8
Level 8
tâm trạng bạn hiện giờ như thế nào mà phù hợp dậy bạn?

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]