Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Chuyên đề đóng góp phương án dành quyền lợi cho nhân dân Lý Sơn- 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Chuyên đề đóng góp phương án dành quyền lợi cho nhân dân Lý Sơn- 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

sanhobien@ls

sanhobien@ls
Tiều ngư
Tiều ngư
Giá tỏi xuống quá thấp như thế này (20 - 30.000 đ/kg) thế mới thật thấy người nông dân chao đảo như thế nào. mình nghĩ cho dù thế mạnh ở mình là tiềm năng đánh bắt hải sản, nhưng có đóng góp hậu cần của nghề nông cũng thấy yên lòng làm sao. Các bạn có thấy không, mùa đông động đi biển không được nếu có vài trăm kg Tỏi trong nhà thì dững bọng biết bao nhiêu nhưng giá cả như vầy thì lo rồi. Trời đang vào lạnh giờ thì Nông cũng như Biển chỉ chờ đến giờ ăn thôi; những bé trẻ thơ thèm ăn, thèm uống cũng chỉ được ngó, những em học sinh, sinh viên đến tháng lại chẳng giám xin thêm, không giám nói vì biết nổi cực khổ nhọc nhằn của cha mẹ.
Tôi nghĩ tất cả thành viên cộng đồng Lý Sơn, mỗi người hãy có một hành động gì để khắc phục những tình thế có thể gây bất lợi cho người dân Lý Sơn, chẳn hạn như tuyên truyền các lợi ích của Tỏi Lý Sơn dùng làm thuốc có hiệu quả thông qua internet.
Đặc biệt là BQT cần phải có những phương an để trao đổi với tất cả bạn đọc trên cả nươc.

tankhuan_02

tankhuan_02
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
làm sao để tạo thương hiệu lại đây.
tự nhiên từ giá 70 80 1kg ma bay h còn 20 30 1kg là sao????????????????

nghphuong261084

nghphuong261084
Level 1
Level 1
Cho mình làm chủ tịch huyện là mọi thứ xong ngay, khỏi cần bàn cải nhiều.
HIHI! Chém gió thế thôi chứ bà con đừng tưởng thật nha.

Gobien@ls

Gobien@ls
Tiều ngư
Tiều ngư
Mọi thứ điều có quy luật của nó, cần phải nghiên cứu kỹ qui luật đó và đưa ra phường án chính xác.tôi thấy đảo mình nhỏ vày mà không quản lý nổi, không ngăn chặn được tình trạng gian lận của những con buôn thì lấy gì quản lý những cái khác khác được chặt chẽ nhỉ.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]