Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Đề nghị cấm viết chữ IN HOA làm chủ đề topic. 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Đề nghị cấm viết chữ IN HOA làm chủ đề topic. 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

TanThienLang

TanThienLang
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
1./ Hiện nay tớ thấy có rất nhiều các bạn viết chủ đề topic bằng chử IN HOA. Có hay không tính chất quan trọng của bài viết nhưng viết chử in hoa sẽ làm cho lasttopic trở nên rối loạn.
Hảy dành chử IN HOA cho những bài viết manh tính chất quan trọng- cức quan trọng.

2./ Đề nghị BQT rút ngắn lại một ít trong thông tin profile ở mục Giới thiệu bản thân. Nên rút ngắn lại còn khoảng 500 ký tự hay ngắn hơn nửa để cho bài viết mang tính spam nghệ thuật không bị " lãng".

3./ Có hay không nên đặt mấy cái logo này: (xem ảnh)
Đề nghị cấm viết chữ IN HOA làm chủ đề topic. ZL0.11729430_29949_27416

Chúng ta không nên cho phép đặt logo một cách tùy tiện vì thứ nhất tớ Click vào 2 logo trên nó chạy ra domain site cá nhân. Thứ 2 là cả hai domain này đều bị die cả.

4./ Quản lý kỹ thuật trong diễn đàn mình nên kéo chiều ngang của baner nhỏ hơn một chút so với chiều ngang màn hình 4:3 mà đa số các bạn đang dùng để index không bị nhĩnh hơn so với mức 100% index.

http://muoichanh.ga

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
1. sẽ xem xét và edit lại những bài viết Hoa ko cần thiết!
2.thấy cũng bt mà..lâu lắm mới có 1 người dưới thiệu về bản thân dài thôi!
3.Lúc mới đặt logo liên kết2 cái kia vẫn còn chạy tốt!
--cái đầu là link đến trang web design của người design toàn bộ hình ảnh ,icon,banner cho diễn đàn lyson.tk Admin Mark_le và hoàn toàn hợp lý
--cái 2 là trang web thông tin về biển đảo,lâu lâu nó lại die,bên họ cũng có đặt liên kết của diễn đàn mình
sẽ edit lại trong thời gian sớm nhất!
4.nhìn chung là tạm được mà! có gì pm TTL hộ giúp cái nha!

thank vì những đóng góp!

http://my.opera.com/khoilv

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]