Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 24 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 40 trang]

thienthan

thienthan
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 Logo_411

-------------------
Mỗi ngày 1 châm ngôn sống

http://www.lyson.org/t97-topic

Khách vi

Khách viếng thăm
milu_bibi2006 đã viết:hi daovo, cho chị xin lỗi nha, hôm nay mới mở tin nhắn mới bít em nhắn tin cho chị. Nhưng chị lỡ xoá mất tiêu, chưa kịp đọc kỹ để hồi âm cho em, em ép nick của chị vô nha, có gì em hỏi qua yahoo nha. nick là: milu_bibi2006.
hehe k có chi đâu chị, thank chị nha. cái đó em cũng đã tìm đuợc lời giải đáp rồi. lần sau có gì tư vấn chị nhiều, có nick yahoo rồi mà

Khách vi

Khách viếng thăm
thế là cũng đã kết thúc một kì thi nữa rồi. ôi ngoài avcn ra môn nào cũng k trọn vẹn cả. đúng là zo chuyện ngành rồi có khác, học cũng bấy nhiêu k học cũng bấy nhiều. dù sao cũng đã xong đuợc nghỉ hết tuần này, tha hồ mà làm những j mình thích. và điều đầu tiên là tiếp tục cuộc hành trình của conan hehe. ước gì bây giờ có ai đó tặng mình toàn tập doremon thì tuyệt

thienthan

thienthan
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
haizzzz xong 2 môn rùi ....đề văn trúng phóc luôn yêu cô văn ghê Laughing
lý thì vừa dài vừa khó haizzzzz mà cũng qua rùi hihi giỏi quá gatdau

bupbe_kute

bupbe_kute
Level 3
Level 3
Hôm ni sinh nhật pé mà chưa nhận được lời chúc nào từ gia đình mình nhỉ?pun wa di
daukho

thienthan

thienthan
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
happy birthday to you........càng lớn càng xinh .... Laughing

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
bupbe_kute đã viết:Hôm ni sinh nhật pé mà chưa nhận được lời chúc nào từ gia đình mình nhỉ?pun wa di
daukho

Chúc bé Thảo sinh nhật vui vẻ nha, ngày càng xinh và nhận được nhiều quà hon2

bupbe_kute

bupbe_kute
Level 3
Level 3
Hjhj tất nhiên là càng lớn càng xinh rùi! là người con của Vương Quốc Tỏi mà ?????
Nhưng pé cũng thĩ quà nữa hjhj Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 461513

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
bupbe_kute đã viết:Hjhj tất nhiên là càng lớn càng xinh rùi! là người con của Vương Quốc Tỏi mà ?????
Nhưng pé cũng thĩ quà nữa hjhj Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 461513

tặng pé quà nè Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 2009629162753utrl707web

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 Tb1yl
tặng quà cho em hết 400K của chị lun đó kekeke Hahaha

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
bupbe_kute đã viết:Hôm ni sinh nhật pé mà chưa nhận được lời chúc nào từ gia đình mình nhỉ?pun wa di
daukho
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 96795925

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

ngocthau007

ngocthau007
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
daukho

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 Dsc01549i

...thay lời muốn nói !!!...

https://www.facebook.com/

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Happy birthday !!

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)
«´¨`•..¤ =====¤..•´¨`»
(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)
Happy birthday to you! To day was not sunny day but wish It is day full of happy, smile and lucky with you! !!!!!!

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
tối nay, mình phải thức khuya làm cho hết đống hồ sơ kế toán, mệt quá, hi vọng tối nay sẽ làm xong. Cố lên!!! yoyo

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
Công việc tất bậc của cuối năm, bộn bề nhiều quá, hơi mệt nhưng mà cũng rất vui.....

thanhhai

thanhhai
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Phù, đã thi xong 2 môn: Nguyên Lý Kế toán và môn Tin Học Đại Cương, kết quả làm rất tôt, hihihi la là lá hehhehe là là le ^_^

https://www.facebook.com/daothanhhai.cosmetic

thanhhai

thanhhai
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
daukho
1. Happy birth day to you..!!! ú u là la lá hehe lele tà la ma đa ta sa nha! kha kha kha...!!!~(^_^)~
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

2. Tặng phẩm này riêng nó chẳng có ý nghĩa gì cả, nhưng mà kỉ niệm ở đây là anh gởi cho em tất cả những tình cảm tha thiết nhất. Sinh nhật vui vẻ.

%name

3. Dear Mom,
Warm wishes on your birthday, I wish that I could be there to celebrate it with you, but that is impossible. I send along my love and affection. I'm also sending a little gift. I hope you like it. Take care !
Your son.

Mẹ yêu dấu
Con xin gởi những lời chúc tốt đẹp nhân sinh nhật của mẹ. Con ước gì mình có thể có mặt ở đấy chia vui cùng mẹ nhưng con không thể. Con gởi cùng món qùa nhỏ này là tình yêu và lòng thành kính mến của con. Con hy vọng mẹ sẽ thích món qùa đó. hãy giữ gìn sức khoẻ.
Con của mẹ.

4. Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sông tuyệt vời của bạn. tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gío trong công việc. Sinh nhật vui vẻ.

5. Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
các bộ trưởng, các ban ngành,
84 triệu người VN,
6 tỷ dân trên thế giới,
chúc mừng ...năm ngày sinh của thiên thần đáng yêu nhất!

6. Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt....

Happy birthday to you! To day was not sunny day but wish It is day full of happy, smile and lucky with you!

%name

7. Ngày này 23 năm về trước, một cô bé ( cậu bé ) đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay cô bé ấy chính là bạn, bạn hãy mỉm cười thật nhiều nhé để thấy rằng từng giây, từng phút đều mang lại hạnh phúc cho bạn. Và tôi, tôi muốn nói với bạn rằng: chúc bạn sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới!

8. Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt, đủ đặc biệt để bạn có thể chia sẻ niềm vui của mình với tất cả mọi người và đủ đặc biệt để mọi người muốn gửi tới bạn những lời chúc may mắn và ngọt ngào nhất. CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN!!!

%name

9. Congragulation your birthday, we wish you young and nice forever and happiness. You are teacher that we love and respect.

Mừng sinh nhật cô chúng em chúc cô luôn tươi trẻ mạnh khỏe và hạnh phúc. Mãi mãi là người chúng em yêu qúi.

10. Darling ! on occasion of you birthday, wishing you success more. Hoping that you will love me forever same as the first time and you are always besides me.

Anh yêu ! Sinh nhật anh em chúc anh gặt hái nhiều thành công. Mong anh mãi yêu em như ngày đầu và luôn ở bên em.

11. Mun ! on occasion of your birthday, wishing you a good helth and lucky, the most happiness will come to mum your life.

Mẹ yêu ! Sinh nhật của mẹ con chúc mẹ mạnh khỏe và những may mắn, hạnh phúc nhất sẽ đến với mẹ trong cuộc đời.

12. Nếu không có ngày này có lẽ tôi đã không có bạn.

Happy birthday !!

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)
«´¨`•..¤ =====¤..•´¨`»
(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

https://www.facebook.com/daothanhhai.cosmetic

Davidcuong_lyson

Davidcuong_lyson
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Chú hải làm gì vậy?

http://vuongquoctoi.tk/

bupbe_kute

bupbe_kute
Level 3
Level 3
quà nhiều thế này thì phải chia cho mọi người thui
kiss

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
Mọi thứ thật mông lung khi không có định hướng rõ ràng cho bản thân. không biết đi đâu về đâu, không rõ về sự nghiệp, không chắc về tình yêu như thế nào??? Mọi thứ ...làm mình không chú tâm vào việc gì được cả, muốn cả 2 cùng song song thật là tham lam nhưng thời gian có chờ đợi ai đâu, cũng đã 24 rùi đó chứ đâu còn bay nhảy như ngày nào được nữa, đâu có thể nhởn nhỏ như chú Thỏ được đâu...phải làm sao đây...cuộc sống là gì mà cứ phải cố gằng phấn đấu, cố gằng đi lên thế này nhỉ.
Thật mệt mỏi, có khi nào mình lại chùng chân xuống không nhỉ...có thể lắm chứ nếu như mình không tự tin vào bản thân, nếu như mọi thứ chống lại mình...Giờ chỉ muốn có một bờ vai để mình dựa vào, cần có người để cùng tâm sự chia sẻ với mình thôi...sẽ thật là buồn chán khi một ngày mọi thứ mình phải để trong lòng, mọi thứ mình đành ôm lấy trong lòng, không sự sẻ chia, không cái gì… mình chỉ bít làm cho người khác vui, hằng ngày cứ cười nói vui vẻ, nhí nhảnh, vô tư, nhưng có ai bít trong long mình, bít bao nhiêu nỗi bùn muốn chia sẽ cùng ai. Giờ mình phải làm sao….
Đi về đâu...làm gì đây....trên con đường xa tít tắp kia cơ chứ.
buonlam buonlam buonlam

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Milu hôm nay sao tâm trạng quá vậy?

Nếu cảm thấy mỏi mệt thì tìm một bến để nghỉ chân đi.

Rồi sẽ có người chia sẽ niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống đầy bon chen này.
Dù gì thì có người chia sẽ cũng cảm thấy nhẹ nhỏm hơn. traitim

bupbe_kute

bupbe_kute
Level 3
Level 3
Milu ơi! cố gắng lên đi " Rùi mọi chuyện cũng qua thui mà ",đừng nãn lòng chị ơi.cố lên cố lên!!!!!!!!!! uoneo

Tina.bui

Tina.bui
Tiều ngư
Tiều ngư
Chị Milu ơi cố lên chị nhé!
trong con đường của mỗi chúng ta đi điều có rất nhiều và rất nhiều trông gai phía
trước nhưng chúng ta phải cố gắn vượt qua thôi chi ạ !
có nhiều lúc em cũng muốn buôn xui cho số phận mặt cho số phận mình cứ trôi về đâu. nhưng em chợt suy nghĩ một điều tại sao minh tệ như thế chứ mình phải cố gắn và tập đối diện với những khó khăn trong cuộc sống

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
Tina.bui đã viết:Chị Milu ơi cố lên chị nhé!
trong con đường của mỗi chúng ta đi điều có rất nhiều và rất nhiều trông gai phía
trước nhưng chúng ta phải cố gắn vượt qua thôi chi ạ !
có nhiều lúc em cũng muốn buôn xui cho số phận mặt cho số phận mình cứ trôi về đâu. nhưng em chợt suy nghĩ một điều tại sao minh tệ như thế chứ mình phải cố gắn và tập đối diện với những khó khăn trong cuộc sống

Cảm ơn em tina.bui nha. Chị chúc em thành công trên con đường em đã chọn hihi :D

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
bupbe_kute đã viết:Milu ơi! cố gắng lên đi " Rùi mọi chuyện cũng qua thui mà ",đừng nãn lòng chị ơi.cố lên cố lên!!!!!!!!!! uoneo

uh, cảm ơn bé t nha, chị sẽ cố gắng hihi :D

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
myloibui đã viết:Milu hôm nay sao tâm trạng quá vậy?

Nếu cảm thấy mỏi mệt thì tìm một bến để nghỉ chân đi.

Rồi sẽ có người chia sẽ niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống đầy bon chen này.
Dù gì thì có người chia sẽ cũng cảm thấy nhẹ nhỏm hơn. traitim

hi, chị Lợi
Em có một bến đỗ an toàn rùi đó chứ, nhưng sao em vẫn thấy thiếu, chắc do em tham lam quá hihi.
Chúc chị và anh vui vẻ, hạnh phúc và mau sớm có cu tí nhá hihi

bupbe_kute

bupbe_kute
Level 3
Level 3
Lại pùn nữa rùi!hikhik hok pit sao mà pùn hoài nhỉ?vì chuyện j chăng?cũng chẵng hiểu nỗi nữa,tự nhiên lại thấy pùn????????????????? khoc3

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 24 ... 40  Next