Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
có một cuộc tình vừa tan, bởi họ yêu nhau nhiều quá... 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
có một cuộc tình vừa tan, bởi họ yêu nhau nhiều quá... 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

pig

pig
Level 1
Level 1
Các bạn thân mến, tình yêu có muôn cách mở đầu khác nhau. Có nhiều cách để con người đến với nhau, để yêu thương nhau bằng cả trái tim, bằng lòng nhiệt huyết của tuổi trẻ, nhưng cũng có cách để họ chấm dứt tình yêu của mình bởi lý do…. họ thương yêu nhau quá nhiều

Có lẽ các bạn nghĩ rằng thật vô lý, và thật khó hiểu vì sao yêu thương nhau nhiều quá, lại làm tình yêu tan vỡ…. Vì sao thương yêu nhau nhiều ,dành cho nhau nhiều để rồi đoạn kết của tình yêu không phải là “ bên nhau trọn đời” mà lại mang tên “ xa cách” .

Trong tình yêu, yêu nhau hết mình, quan tâm hết mình, lo lắng hết mình không phải là sai. Nhưng đôi khi chính điều đó lại là nguyên nhân khiến khoảng cách của 2 bạn trở nên xa hơn, và bóp nát tình yêu ấy lúc nào không hay biết. Vì thế có những lúc bạn hãy yêu, hãy quan tâm, hãy lo lắng nhưng chỉ ở mức * vừa đủ * .

Đủ để người đó hiểu bạn vẫn ở cạnh người đó, dù thực tại bạn không có ở bên cạnh

Đủ để người đó hiểu bạn quan tâm người đó, bạn lo lắng cho người đó, bằng chính hành động và lời nói , hãy bộc lộ suy nghĩ của mình cho người đó hiểu bạn nhiều hơn

Đủ để người đó cảm thấy an toàn, ấm áp, yên tâm trước tình yêu của bạn.....

Mọi thứ chỉ nên dừng lại ở mức vừa đủ mà thô...
--------->Pig....wa dau.

pig

pig
Level 1
Level 1
pain pain

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Mình chưa yêu nên không biết đúng hay sai hết. Nhưng theo mình nghĩ thì cái gì cũng chỉ nên vừa đủ thôi. Thiếu và thưa đều không tốt lắm. 56

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]