Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11, 12  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 12 trang]

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 9 Logo_411

-------------------
Mỗi ngày 1 châm ngôn sống

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
thao_chuoi1991 đã viết:ít nhất là khi ở xa nhà
yêu bản thân mình mới chính là yêu cha mẹ đó
khi chưa hiểu hết tinh huống thì mong mọi người đừng vội phán xét lung tung!!
hi hi chọc bà tí mà ! làm gì căng thẳng thế thảo banana :D

Khách vi

Khách viếng thăm
hôm nay tìm lại bài "lyson.org tình yêu của tôi" muốn chia sẻ một vài điều với david mà tự nhiên lại không thấy, không biết có phải vì ai đó không muốn david ra đi hay là david không muốn chia tay 4r nên xóa nó đi nhỉ? tò mò quá

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:hôm nay tìm lại bài "lyson.org tình yêu của tôi" muốn chia sẻ một vài điều với david mà tự nhiên lại không thấy, không biết có phải vì ai đó không muốn david ra đi hay là david không muốn chia tay 4r nên xóa nó đi nhỉ? tò mò quá
sóng yên biển lặng rùi chị :D chị muốn tâm sự với david thì có thể gởi tin nhắn mà :D

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
Cảm giác chờ kết quả thật là hồi hộp, 1 tuần vất vả trong tp hi vọng kết quả của mình như mong mún honsua

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
milu_bibi2006 đã viết:Cảm giác chờ kết quả thật là hồi hộp, 1 tuần vất vả trong tp hi vọng kết quả của mình như mong mún honsua
Lucky to you! Laughing

huongtoithom

huongtoithom
Level 2
Level 2
Chào các bạn. Mình là thành viên mới của diễn đàn. Mogn các bạn cùng chia sẻ những gì trong cuộc sống. Chúc các bạn khỏe, thành đạt

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
huongtoithom đã viết:Chào các bạn. Mình là thành viên mới của diễn đàn. Mogn các bạn cùng chia sẻ những gì trong cuộc sống. Chúc các bạn khỏe, thành đạt
cảm ơn anh ! chào mừng anh tham gia vào đại gia đình LSO chuoi

starfish

starfish
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
huongtoithom đã viết:Chào các bạn. Mình là thành viên mới của diễn đàn. Mogn các bạn cùng chia sẻ những gì trong cuộc sống. Chúc các bạn khỏe, thành đạt

Đây hình như là anh Thành, con bác Đắc thì phải, chào mừng anh đến với Forum !!!

http://letot.chaoban.info

Khách vi

Khách viếng thăm
1. Tên bạn trong danh bạ ĐT của
mình là? =>my brother
2. Chúng ta quen nhau bao lâu? => từ 31/12/2009
3. Ấn tượng đầu tiên? =>"công tử bột"
4. Điều mình thích ở bạn? => một sự quan tâm không đk
...5. Một từ để miêu tả bạn? => handsome
6. Like, love or hate you? =>like
7. Màu sắc làm mình nhớ đến
bạn? => xanh nước biển
8. Thang điểm của trái tim? ♥ =>7/10
(1-10)
9. Điều mình muốn làm với bạn? =>đi dạo trên bãi biển
10. Điều mình muốn nhắn nhủ với
bạn là?" => câu trả lời vẫn là thế, có một điều em gái không thể tin tưởng hoàn toàn ở anh trai đc,tuy biết rằng đó chỉ là đk khách quan nhưng em gái không đủ khả năng nắm giữ lâu dài. nếu có duyên một ngày nào đó gặp lại mong rẵng sẽ vẫn vô tư như ngày chúng ta mới tình cờ quen nhau-> sr vì thời gian này, ở nơi xa chúc anh trai sẽ tìm đc hạnh phúc!!!!
p/s: tặng anh trai tôi->điều cuối cùng muốn nói

thanhhai

thanhhai
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Buồn hay vui dẫu sao cũng không thay đổi được gì, dù bao đêm mình anh khóc nước mắt rơi cũng vì em. Buồn hay vui dẫu sao cũng không thể giữ em lại, em đi rồi anh vẫn cứ ngồi chờ e.
Vui OR buồn. vui buonlam

https://www.facebook.com/daothanhhai.cosmetic

hoadai

hoadai
Tiều ngư
Tiều ngư
Từ bây giờ có lẽ mình sẽ im lặng.Hãy để tim mình mãi có bạn và niềm tin dành cho bạn dù chỉ là khoảnh khắc và có lẽ nó cũng đã thường trực để mình kịp nhận ra điều đó.vì mình trân trọng nó và cả bạn nữa_người mà chưa làm bạn,mình chỉ cảm nhận về bạn thôi_ rất xa cũng rất gần.Ở nơi xa mong bạn luôn hạnh phúc.Hẹn mọt ngày không xa gặp lại.Bây giờ mình đã hiểu có những điều không cần phải nói ra.Thoi gian sẽ cho mình khoảng lặng để suy nghĩ và sự chín chắn hơn và bạn cung vậy.Điều cuối cùng mình muốn nói đó là:Bạn mãi là người rất tốt trong mắt mình.

gendo

gendo
Tiều ngư
Tiều ngư
Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười, lớn lên bằng nụ hôn và thường kết thúc bằng........ giọt nuớc mắt..........!

Khách vi

Khách viếng thăm
*có những người bạn đến với ta trong đời, rồi ra đi. Giây phút giã biệt dù buồn đau nhưng ta vẫn cảm thấy thanh thản, vì ta biết là ta đã luôn dành cho người đó một tình cảm rất chân thành.
*một số người bước vào cuộc đời ta và nhanh chóng ra đi. Một số người ở lại bên ta , và ta không bao giờ là ta như trước.

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Một ngày học tuy mệt nhưng cũng muốn ghé thăm nhà mình tí....56

Khách vi

Khách viếng thăm
hôm nay tình cờ gặp một ng: đó là ng lần đầu tiên gặp mặt và cũng là ng lần đầu tiên nói chuyện. cảm giác khá thân quen, nc khá tự nhiên cứ như quen thân từ lắm rồi í đến nổi có ng phải thốt lên "ủa 2ng mới nc lần đầu mà sao thân zữ?". uh chắc là lần đầu gặp nhưng đã quá hiểu ng đó thông qua một ng nên cảm thấy thân.
từ trc đến giờ mình chưa bao giờ thích là ng đứng giữa 2ng khi chưa thật sự chính thức. vì hình như đa số con gái đều như thế thì phải->một nỗi sợ vô hình. một không thích thân quá với ng thứ ba, mình sợ một ngày nào đó mình sẽ vô tình làm cho bạn mình buồn. xin đừng thân thiết như thế->xin hãy hiểu cho mình!!!!!!!

LinhĐan

LinhĐan
Tiều ngư
Tiều ngư
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:hôm nay tình cờ gặp một ng: đó là ng lần đầu tiên gặp mặt và cũng là ng lần đầu tiên nói chuyện. cảm giác khá thân quen, nc khá tự nhiên cứ như quen thân từ lắm rồi í đến nổi có ng phải thốt lên "ủa 2ng mới nc lần đầu mà sao thân zữ?". uh chắc là lần đầu gặp nhưng đã quá hiểu ng đó thông qua một ng nên cảm thấy thân.
từ trc đến giờ mình chưa bao giờ thích là ng đứng giữa 2ng khi chưa thật sự chính thức. vì hình như đa số con gái đều như thế thì phải->một nỗi sợ vô hình. một không thích thân quá với ng thứ ba, mình sợ một ngày nào đó mình sẽ vô tình làm cho bạn mình buồn. xin đừng thân thiết như thế->xin hãy hiểu cho mình!!!!!!!
nói thật chứ bạn nói nhiều nhưung người khác chẳng hiẻu bạn nói gì.

Khách vi

Khách viếng thăm
bạn không thấy là bạn quá nhiều chuyện hay sao? vì sao bạn lại muốn hiểu về nó, mình cũng không phải viết cho bạn đọc cơ mà. đây là diễn đàn mở mình muốn viết j là quyền của mình miễn không ảnh hưởng tới ai là đc :D còn nếu bạn khó chịu thì hãy xem lại bạn đi mình cũng đâu có đụng chạm đến bạn :D

LinhĐan

LinhĐan
Tiều ngư
Tiều ngư
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:
bạn không thấy là bạn quá nhiều chuyện hay sao? vì sao bạn lại muốn hiểu về nó, mình cũng không phải viết cho bạn đọc cơ mà. đây là diễn đàn mở mình muốn viết j là quyền của mình miễn không ảnh hưởng tới ai là đc :D còn nếu bạn khó chịu thì hãy xem lại bạn đi mình cũng đâu có đụng chạm đến bạn :D
đọc tất cả cm cũng hiẻu bạn là người thế nào, người thích thể hiện, quá ồn ào, khiến ngưòi khác phải để ý, nhưng cũng nên trang bị cho mình một cái gì đã.

Khách vi

Khách viếng thăm
đọc tất cả cm cũng hiẻu bạn là người thế nào, người thích thể hiện, quá ồn ào, khiến ngưòi khác phải để ý, nhưng cũng nên trang bị cho mình một cái gì đã.
oh rất vui vì có ng đã chú ý đến mình votay
bạn không thấy là bạn đã mắc bẫy mình rồi hay sao? phải có ng chú ý thì ngta mới thích thể hiện chứ không ngta thể hiện cho ai xem :D chính vì hiểu đc trên 4r có những ng như bạn đó->nhiều chuyện vừa vừa thôi :D
hehe hôm nay lại tìm ra một ng đi tìm hết những cm của mình để đọc->không biết bạn là ai nhưng cũng cảm ơn bạn đã quan tâm đến mình->cũng xin khuyến cáo sau này đừng có đọc những cm của mình nữa nếu không coi chừng bị "nhồi máu cơ tim" với cái tính nhiều chuyện đó đó:D

LinhĐan

LinhĐan
Tiều ngư
Tiều ngư
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:
oh rất vui vì có ng đã chú ý đến mình votay
bạn không thấy là bạn đã mắc bẫy mình rồi hay sao? phải có ng chú ý thì ngta mới thích thể hiện chứ không ngta thể hiện cho ai xem :D chính vì hiểu đc trên 4r có những ng như bạn đó->nhiều chuyện vừa vừa thôi :D
hehe hôm nay lại tìm ra một ng đi tìm hết những cm của mình để đọc->không biết bạn là ai nhưng cũng cảm ơn bạn đã quan tâm đến mình->cũng xin khuyến cáo sau này đừng có đọc những cm của mình nữa nếu không coi chừng bị "nhồi máu cơ tim" với cái tính nhiều chuyện đó đó:D
Xin lỗi, dù cm của bạn thế nào cũng không đủ làm người ta nhồi máu cơ tim đâu! vì nó quá vô duyên, chẳng ăn nhập gì.

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
Mong 2 người dừng lại.....

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Diễn đàn bây giờ không còn thu hút được bao nhiêu thành viên ghé thăm nữa. Hình như họ đã nản ở một khía cạnh nào đó mà không nói ra được. Mình chỉ biết rằng họ chán - buồn. Diễn đàn đang đi xuống trầm trọng.
Mình cũng vậy, bây giờ chẳng còn mấy hứng thú mỗi khi đăng nhập diễn đàn. Tại sao nhỉ ? Có ai biết câu trả lời không giúp mình với.

ThamPham

ThamPham
Ban ĐH
 Ban ĐH
thanhduocanbinh đã viết:Diễn đàn bây giờ không còn thu hút được bao nhiêu thành viên ghé thăm nữa. Hình như họ đã nản ở một khía cạnh nào đó mà không nói ra được. Mình chỉ biết rằng họ chán - buồn. Diễn đàn đang đi xuống trầm trọng.
Mình cũng vậy, bây giờ chẳng còn mấy hứng thú mỗi khi đăng nhập diễn đàn. Tại sao nhỉ ? Có ai biết câu trả lời không giúp mình với.
Đây là trang nhật kí thành viên online , hình như Em đang nói về rum . Làm ơn hãy chuyển bài viết vào phòng BQT.

pig

pig
Level 1
Level 1
mưa ....mưa ....lại là mưa. ..chiều sg buồn quá.
mưa làm mình thấy buồn,nhớ nhà ,nhớ chiến hưu,nhớ ngươi yêu.nhớ mẹ( vì luôn cho pig tiền).......nhớ......đủ thứ.

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
sau một tuần chơi nhảy, giờ thấy thoải mái thật, tiếp tục cuộc sống bình yên của mình thôi. Hahaha

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 12 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11, 12  Next