Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 4 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 4 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 10, 11, 12  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 12 trang]

myloibui

myloibui
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 4 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 4 Logo_411

-------------------
Mỗi ngày 1 châm ngôn sống

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:đang có dự định đổi màn hình vi tính nhưng thật sự khó khăn khi hỗng biết chọn màn hình nào cho tốt cả, màn hình cũ lâu rùi bây giờ nhìn đau mắt lắm...
ai có thể tư vấn giúp tớ với nhỉ? hihi với đk túi tiền của tớ chỉ <2tr mà thôi. thank

từng đó sắm cái LCD cũng dc mà bạn

lĩnh vực phần cứng này có admin starfish và khoadkt rành nè ^^

http://my.opera.com/khoilv

Khách vi

Khách viếng thăm
hihi thì đương nhiên là LCD rùi nhưng mà hãng nào tốt ấy *_*

ThamPham

ThamPham
Ban ĐH
 Ban ĐH
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:hihi thì đương nhiên là LCD rùi nhưng mà hãng nào tốt ấy *_*
Bạn có thể dùng LCD SamSung hoặc Dell . 2 hãng này rất bền chất lượng màu khá tốt.

Khách vi

Khách viếng thăm
ThamPham đã viết:
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:hihi thì đương nhiên là LCD rùi nhưng mà hãng nào tốt ấy *_*
Bạn có thể dùng LCD SamSung hoặc Dell . 2 hãng này rất bền chất lượng màu khá tốt.

thế à, sao em đọc trên mạng nó nói samsung hỗng tốt mà *_*
thank anh nhá

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:
thank anh nhá

thôi thôi ! cách ly tên này thôi..nguy hiểm quá

Khách vi

Khách viếng thăm
Everlasting đã viết:
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:
thank anh nhá

thôi thôi ! cách ly tên này thôi..nguy hiểm quá

hihi tên này công nhận còn non thiệt, mới doạ đã sợ rùi Hahaha
hi vọng hỗng có chuyện xấu gì xảy ra nếu không tớ sẽ mang hoạ vào thân mặc dù hỗng biết gì.
cái tính "quậy" bắt đầu phát huy tác dụng nhưng mà không đúng đối thủ Hahaha

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
ta đã biết người là ai rồi !!! haha Hahaha ngươi ko thể hiểu dc vì sao t phản ứng vậy đâu !!!

đó chỉ là nằm trong kịch bản thôi..hehe

Khách vi

Khách viếng thăm
hihi vậy tớ sẽ xem những lời nói trên cũng là nằm trong kịch bản, hỗng có lí do gì truớc đó không biết mà sau một bài viết lại biết cả ;))
còn cái câu "không thể hiểu đc vì sao" thì chưa chắc đâu *_*
có thể tính đến thời điểm này tớ đã đọc >70% tất cả bài viết đc gửi vào diễn đàn, và điều đó cũng đã vô tình làm cho tớ hiểu đc rất nhiều thứ, nhưng mà đó chỉ là hiểu hơn về con người mà thôi chứ không phải là để đi nhiều chuyện với người khác, và bằng chứng thì thực tế đã chúng mình. vì vậy nếu như vô tình đã biết tớ là ai thì cũng mong rằng mọi thông tin về tớ là secret dù chỉ là trong nội bộ thank *_*

Khách vi

Khách viếng thăm
hihi mà starfish có thể giúp tớ chọn màn hình vi tính được không vậy? *_*

starfish

starfish
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:hihi mà starfish có thể giúp tớ chọn màn hình vi tính được không vậy? *_*

Tư vấn thì mình có thể, còn mua giúp thì mình ko dám nếu bạn mua màn LCD cũ. Mà mình cũng ko biết bạn là ai thì sao có thể giúp bạn ?????????????

http://letot.chaoban.info

Khách vi

Khách viếng thăm
hihi thì tớ chỉ nói là tư vấn giúp thôi mà, chứ tớ đâu nói mua giúp đâu *_*

Khách vi

Khách viếng thăm
hihi mà tình hình là nút thank lúc bấm được lúc hỗng được, bấm thì đã chuyển màu nhưng mà vẫn báo là "chưa cảm ơn" *_*

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
tên nick shmilu_bilu_ulnwa sao mà quen quá, hình như mình có quên và biết thì phải, mình nghĩ ra một người mà ko biết có đúng với cảm giác mình nghĩ ko? Hahaha , nhưng chắc 90% là đúng Hahaha

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
chắc là fan hâm mộ cuồng nhiệt của Đến đó...hehe...
nút thank bấm được mà shmilu_bilu bấm xong đợi vài giây chút :D .. mà cho xin cái thông tin về giới tính là chính xác chưa để dể xưng hô...chứ hơi nghi ngờ à nha... nick kia là male mà nick này lại female ..thông tin này chắc có thể dc biết chứ..hay lại secret :D

Khách vi

Khách viếng thăm
hihi có nhắc mới phát hiện ra shmilu=sh+milu=@ thời hiện đại+milu ->hai nhân vật nổi tiếng của 4rum :D không ngờ vô tình mà lại có ý nghĩa ghê nhở, chắc là có duyên lắm đây *_*
mà thế mới nói cựu admin chưa chắc đã đọc hết các bài viết trên 4rum nhiều bằng tớ, nếu đọc hết sẽ không bao giờ hỏi thông tin có chính xác hay không, xin thưa pro5 chính xác đến từng xen ti mết ;))
người ta dùng nick nào thì cứ theo nick đó mà xem xét chứ hỏi nick cũ làm chi không biết.
phải công nhận một điều 4rum này sao có nhiều người tự tin dữ vậy ta, hehe nhưng mà dù sao cũng thấy có duyên với tên milu, đi đâu ai cũng hỏi có liên quan gì với milu không ngại quá :D chị milu thấy em quen vì giống tên nick chị sao? thôi thì sr chị nha, chỉ là vô tình thôi

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
shmilu_bilu_ulnwa đã viết: chị milu thấy em quen vì giống tên nick chị sao? thôi thì sr chị nha, chỉ là vô tình thôi

hi, ko phải vì thấy nick giống chị mà quen, mà thấy phong cách nói chuyện của em chị thấy quen Hahaha hihi, dù sao cũng hơi bùn, vì giờ mình ko còn độc quyền tên milu nữa buonlam . Cảm ơn em quay lại 4rum nha, chị sợ em quên 4rum, đổi mới là tốt, hãy gạt bỏ quá khứ, sống với tương lai Hahaha cố lên

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:hihi có nhắc mới phát hiện ra shmilu=sh+milu=@ thời hiện đại+milu ->hai nhân vật nổi tiếng của 4rum :D không ngờ vô tình mà lại có ý nghĩa ghê nhở, chắc là có duyên lắm đây *_*
mà thế mới nói cựu admin chưa chắc đã đọc hết các bài viết trên 4rum nhiều bằng tớ, nếu đọc hết sẽ không bao giờ hỏi thông tin có chính xác hay không, xin thưa pro5 chính xác đến từng xen ti mết ;))
người ta dùng nick nào thì cứ theo nick đó mà xem xét chứ hỏi nick cũ làm chi không biết.
phải công nhận một điều 4rum này sao có nhiều người tự tin dữ vậy ta, hehe nhưng mà dù sao cũng thấy có duyên với tên milu, đi đâu ai cũng hỏi có liên quan gì với milu không ngại quá :D chị milu thấy em quen vì giống tên nick chị sao? thôi thì sr chị nha, chỉ là vô tình thôi

Hello, cho hỏi em phải là vodao không nhỉ? chắc là không sai rồi, em nên khai báo đúng tên chứ em? BQT rất hân hạnh đón tiếp người nhiệt tình với diễn đàn. A chúc em dồi dào sức khoẻ, công việc tốt, luôn thành đạt và giành nhiêud thời gian xây dựng đóng góp cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn. cảm ơn em.

vandayit

Khách vi

Khách viếng thăm
trời anh vandayit lạ ghê, em là em hỗng thích đem em ra để so sánh với người khác đâu. vì vậy mong anh với chị milu đừng nói linh tinh nữa nha không là hỗng chơi với hai anh chị nữa đâu đấy ;)). vì em sợ một mai em sẽ nổi tiếng rồi đi ra đường cũng khổ thân em chứ, nên mong mọi người hãy hiểu cho *_*
hehe thế nên em chỉ thích là secret

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
ko phải đâu Hahaha hehehe người ta thích bí mật thì chiều người ta đi a Đầy ơi ..hehe

ko lỡ sợ quá mà ko dám vào 4rum luôn đó a ;))

Khách vi

Khách viếng thăm
tớ là tớ chai lì rồi nên không biết sợ là gì nữa đâu Hahaha
nhược điểm của "hại điện" tớ nắm trong tay đó thế nên đừng có mà nói linh tinh nhá :D

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:tớ là tớ chai lì rồi nên không biết sợ là gì nữa đâu Hahaha
nhược điểm của "hại điện" tớ nắm trong tay đó thế nên đừng có mà nói linh tinh nhá :D

sau vài comment thì giờ level cao rồi... ko sợ nữa hehe...!!!
kaka

bây giờ có biết gì thì ta cũng ko sợ đâu ..hehe... mà công nhận nick này mới đăng ký 1 phát mà thu hút sự chú ý của dư luận ghê..trong đó có mình..

-p/s: trả tiền công đã PR cho sự nổi tiếng đang lên và sắp xuống của shmilu đây !!! hehe

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:trời anh vandayit lạ ghê, em là em hỗng thích đem em ra để so sánh với người khác đâu. vì vậy mong anh với chị milu đừng nói linh tinh nữa nha không là hỗng chơi với hai anh chị nữa đâu đấy ;)). vì em sợ một mai em sẽ nổi tiếng rồi đi ra đường cũng khổ thân em chứ, nên mong mọi người hãy hiểu cho *_*
hehe thế nên em chỉ thích là secret

Anh có so sánh em với ai đầu nhỉ ? Được chào đón em trỡ lại với diễn đàn là niềm vui lý tưởng lắm rồi đó mà....HE he

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
thế là hn lên đường về ls rồi. nhớ nhà làm sao :D

Khách vi

Khách viếng thăm
angel_cry đã viết:thế là hn lên đường về ls rồi. nhớ nhà làm sao :D

chúc angel thượng lộ bình an và về quê chơi zui ze nha :D

Khách vi

Khách viếng thăm
Everlasting đã viết:
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:tớ là tớ chai lì rồi nên không biết sợ là gì nữa đâu Hahaha

sau vài comment thì giờ level cao rồi... ko sợ nữa hehe...!!!
kaka

bây giờ có biết gì thì ta cũng ko sợ đâu ..hehe... mà công nhận nick này mới đăng ký 1 phát mà thu hút sự chú ý của dư luận ghê..trong đó có mình..

-p/s: trả tiền công đã PR cho sự nổi tiếng đang lên và sắp xuống của shmilu đây !!! hehe

trời PR dở mà còn đòi tiền công nữa chớ, nếu nổi tiếng thì tớ chỉ thích nổi tiếng vùn vụt cơ chứ lên rồi xuống chán lắm Hahaha
hehe mà có thấy tớ nổi tiếng đâu nhở chỉ thấy tớ PR cho @ thời hiện đại thì nhiều thôi->bù lại trả tiền công cho tớ đi *_*

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 12 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 10, 11, 12  Next