Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 4 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 4 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 10 ... 17  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 17 trang]

milu_bibi2006

milu_bibi2006
Ban ĐH
 Ban ĐH
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 4 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 4 Logo_411

-------------------
Mỗi ngày 1 châm ngôn sống

tango

tango
Level 1
Level 1
hôm nay tôi đã phải bật khóc vì bị nghi oan, và điều tôi đáp trả lại là một sự im lặng mà không một lời giải thích: một sự im lặng đến ngạt thở. và cuối cùng tôi đã nhận được một lời xin lỗi: một lời xin lỗi không phải xuất phát từ tâm mà vì sự im lặng rất đáng sợ của tôi. nếu là bạn bạn mong người giận bạn sẽ nói ra tất cả hay im lặng? đương nhiên sẽ không ai muốn một không khí ngột ngạt cả. vì vậy đừng giận khi ai đó tranh cãi lớn tiếng với bạn khi họ đang giận bạn :D

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
Đúng vậy! im lặng là vàng,im lặng và làm nhiều hơn là nói,im lặng không chắc chắn là đúng hay sai,im lặng đôi khi cũng là sự khinh bỉ,khinh thường đối thủ nhưng im lặng cũng là sự đáng sợ dành do người phía bên kia

http://my.opera.com/khoilv

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Hôm nay mình ghé lại diễn đàn và bắt gặp rất nhiều bài viết có ý nghĩa. Hình như trong thời gian này có rất nhiều thành viên của diễn đàn mình có tâm sự và cần chia sẻ. chuoikv

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
thanhduocanbinh đã viết:Hôm nay mình ghé lại diễn đàn và bắt gặp rất nhiều bài viết có ý nghĩa. Hình như trong thời gian này có rất nhiều thành viên của diễn đàn mình có tâm sự và cần chia sẻ. chuoikv

đúng thế! cần 1 làn gió mới mẻ hơn nữa thổi vào :) các bạn trẻ hãy nhiệt tình vào nhé :)

cobe_haidao

cobe_haidao
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Mưa bùn làm tôi nhớ nhà quá!!!! ước gì h này mình đang ở quê thì vui!!!! :(

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
chúc ngày mới tốt lành

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
một ngày nữa lại đến, sắp được về nhà ùi.............Đợi chờ ......................... vui

rongbay

rongbay
Tiều ngư
Tiều ngư
Một ngày mới lại đến, những buồn vui xen kẽ.Toi thực sự không biết bạn tôi đang nghĩ gì cả, có lẽ bởi vì họ chẳng bao giờ tâm sự và coi tôi như một người bạn thật sự.Đành vậy thôi, chỉ mong bình yên đến mỗi ngày, hi vọng bạn luôn vui vẻ.Một nỗi buồn vô hình nào đó vẫn cứ bám lầy tôi, im lặng vẫn là cách tôi chọn. Hiểu một người mà người ta không cho mình cơ hội để hiểu thật là khó khăn. Có lẽ đối với họ tôi chẳng là gì cả, buồn.........nhưng may mắn là bên cạnh tôi vẫn còn có những người bạn khá vui tính.

becon_smile

becon_smile
Tiều ngư
Tiều ngư
lại bước qua thêm một ngày, lại thấy mình già thêm chút, hixhix 56

starfish

starfish
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Những ngày vất vả... :ilove:

http://letot.chaoban.info

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Chuẩn bị thi học kì rồi.... buon

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
Đổi kiểu Latest topics nữa kìa. Kiểu này khó nhìn hơn thì phải.

u_chi

u_chi
Tiều ngư
Tiều ngư
hôm nay tâm trạng hơi buồn vì biết được 1 chuyện.tôi cũng hok ngờ được câu nói đó lại xuất phát từ người đó .nhưng thôi,cứ bỏ qua tất cả,phải cố loại bỏ những chuyện này ra khỏi đầu.cố lên ye chiaki loamat

hongvan

Tiều ngư
Tiều ngư
công ngồi từ 12h-3h30 sáng, hi vọng sẽ đc đền đáp xứng đáng. cảm ơn admin và cảm ơn mấy tấm ảnh từ fb của một ng :)

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
nuhoangbanggia nhiều nick thế ...hehe

lại sắp mùa đông rồi....mình đã đi được 1 vòng,và quay lại nơi bắt đầu :)
cũng thời gian này năm ngoái ,tại chỗ này nhiều kỉ niệm bạn bè quá ^^ hihi

GẦN NOEL 4RUM TỔ CHỨC ĐI CHƠI Ở SÀI GÒN THÌ SAO NHỈ ????????????

Khách viếng thăm thấy sao

hongvan

Tiều ngư
Tiều ngư
giờ đây nhớ đến lyson.org khi nào? có lẽ chỉ khi viết những gì liên quan về nó. không hiểu sao giờ lên 4r không thích đọc bài nữa, chỉ những bài nào ấn tượng lắm mới đọc qua. nhưng tình cảm dành cho nó vẫn không hề thay đổi, có lễ vì thế nên muốn làm một việc gì đó có ý nghĩa. tuy không phải trên chính 4r này nhưng dù sao vẫn cảm thấy vui :D
p/s: bùn ngủ quá, xuống sắc :D

tinhnghich

tinhnghich
Level 4
Level 4
Haha, noel cả nhà mình vô sg chơi, anh Khôi tài trợ chi phí nek. Tng ủng hộ 2 tay lun, luk đó đang thi cũng cup thi mà đi chơi.hjhj chuoi

thanhduocanbinh

thanhduocanbinh
Ban ĐH
 Ban ĐH
tinhnghich đã viết:Haha, noel cả nhà mình vô sg chơi, anh Khôi tài trợ chi phí nek. Tng ủng hộ 2 tay lun, luk đó đang thi cũng cup thi mà đi chơi.hjhj chuoi
Vậy thì anh Khôi cũng phải đình lại kế hoạch ra trường nữa rồi. Hahaha

╬khoadkt╬

╬khoadkt╬
Cựu BQT
Rồi..........thèng Khôi ---------------> đổ nợ Hahaha

http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

thegioi_nhinnghieng

thegioi_nhinnghieng
Level 4
Level 4
Khôi Khùng dạo này tâm trạng thía :D

PS: ko ngờ mem LSO cũng trẻ nhể hế hế

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
nhìn lại công trình up ảnh của mình... giúp nhiều người có được những tấm ảnh đẹp về Lý Sơn..lưu trong điện thoại,laptop...thấy cũng vui vui và 1 chút tự hào lâng lâng :)

đôi lúc cũng muốn xông pha như cũ... tại vì cái đó như thuộc về bản chất đã ăn trong máu rồi... nhưng rồi lại thôi...

luôn dành 1 tình yêu trong trái tim cho nơi đây Lyson.tk aka Lyson.org

hongvan

Tiều ngư
Tiều ngư
Tuy tham gia diễn đàn này tôi nhận thấy mình chưa đóng góp thật nhiều, nhưng trong tôi vẫn ôm ấp một hoài bão............. và việc tôi đang làm sẽ góp phần chắp cánh cho hoài bão đó
.
.
.
Cuối cùng có một điều mà tôi mãi vẫn thấy không thoải mái: giờ đây tôi chỉ muốn để quá khứ ngủ yên, những gì đã qua hãy để nó qua đi trong yên bình, tôi biết tôi đã làm cho một người cảm thấy khó chịu về tôi, nhưng hãy cứ xem như đó là một lần lầm lỡ, hãy vì một cộng đồng lớn mà xem như chưa từng có chuyện gì xảy ra. Thật sự mà nói tôi đã từng rất thích từng comment của người đó trên diễn đàn: nó như có một tiếng nói riêng mà không phải ai cũng làm được, vậy nên tôi mong rằng: đừng vì khó chịu với tôi mà đánh mất đi lòng nhiệt huyết vốn có. Và đương nhiên tôi cũng không muốn vì cố quên một ai đó mà tôi phải từ bỏ diễn đàn, mặc dù tôi đã hạn chế rất nhiều để không comment trên đó nhưng thật sự tôi không muốn từ bỏ nơi mà tôi xem như gia đình thứ hai của mình. Vì vậy mong rằng một ngày nào đó tôi thật sự trở lại, dù là cách biệt qua màn hình vi tính nhưng cả hai sẽ cảm thấy thoải mái chứ không phải bài viết nào có nickname của tôi thì sẽ không có nickname của người đó và ngược lại, hi vọng sẽ được hợp tác vui vẻ.
p/s: chỉ là một chút cảm nhận thế thôi, mình cũng không muốn tổn thọ đâu. mượn tạm nick này chỉ là có một vài điều cần nhờ đến ad, giờ thì đã xong cũng đã đến lúc phải trả lại. chắc chắn một ngày nào đó mình sẽ trở lại :D
nếu như ai đó vô tình đọc đc bài viết đó thì có lẽ sẽ hiểu vì sao trc kia mình lại làm thế: bài viết duy nhất mà mình đã nói thật lòng 100% và có lẽ chưa ai biết đc điều đó :D

thegioi_nhinnghieng

thegioi_nhinnghieng
Level 4
Level 4
Everlasting đã viết:nhìn lại công trình up ảnh của mình... giúp nhiều người có được những tấm ảnh đẹp về Lý Sơn..lưu trong điện thoại,laptop...thấy cũng vui vui và 1 chút tự hào lâng lâng :)

đôi lúc cũng muốn xông pha như cũ... tại vì cái đó như thuộc về bản chất đã ăn trong máu rồi... nhưng rồi lại thôi...

luôn dành 1 tình yêu trong trái tim cho nơi đây Lyson.tk aka Lyson.org

Hehe tui hiểu tui hiểu, con cậu sao cậu ko thương cho đc Hahaha hí hí. Thôi làm giàu cho bản thân đi rồi về làm giàu cho Lý Sơn hén ;).

noiaybinhyen

noiaybinhyen
Ban ĐH
 Ban ĐH
Cái ngày 24/12 lập đi lập lại theo năm tháng mà mình lại không nhớ rỏ những cảm xúc về nó cứ mờ mờ ảo ảo, ừ thì đúng rồi ngày 24/12 là Noel đó có gì đáng nhớ không? có lẽ không nó không ấn tượng với mình mấy ngoài cảm giác se lạnh, ồn ào mà trống vắng.

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
rất thích 2 comment của hongvan và thegioinhinnghieng..hihi...nghiêng ơi! chịu khó vào đây chia sẻ kinh nghiệm "chiến trường" đã qua với bà con đi...hehe.. cũng yêu Lý Sơn mà

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 17 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 10 ... 17  Next