Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn
Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 3l0_1210

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 12 ... 21, 22, 23 ... 31 ... 40  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 22 trong tổng số 40 trang]

Everlasting

Everlasting
I ♥ U
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 8896
Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 Logo_411

Được sửa bởi Everlasting ngày Wed Dec 01, 2010 10:39 pm; sửa lần 4.

http://my.opera.com/khoilv

noiaybinhyen

noiaybinhyen
Ban ĐH
 Ban ĐH
Sài Gòn dạo này mưa nhiều quá, thời tiết thì thất thường làm mình không chịu nổi, ốm yếu quá đi thôi.

hanh

hanh
Level 1
Level 1
Thời tiết thay đổi làm em ốm àh? àh lâu nay anh không quan tâm em lắm nên anh thấy mình hay thiếu trách nhiệm quá, thôi anh xin lỗi hôm nào anh nghé em anh chụt lỗi sau nhé. Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 84051

noiaybinhyen

noiaybinhyen
Ban ĐH
 Ban ĐH
Trời bạn Hạnh này nói nghe ớn quá đi mất, cứ như tôi với bạn là ấy không bằng, ui mình không thích nghe những lởi nói thế này. chả có lỗi phải gì ở đây cả, hic hic hic Mad

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
noiaybinhyen đã viết:Trời bạn Hạnh này nói nghe ớn quá đi mất, cứ như tôi với bạn là ấy không bằng, ui mình không thích nghe những lởi nói thế này. chả có lỗi phải gì ở đây cả, hic hic hic Mad
người ta có lòng tốt quan tâm thì chị cứ nhận đi!he he Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 170926

ngthki

Ban ĐH
 Ban ĐH
có ai cứu mình với!!! Mình chuẩn bị làm slide để báo cáo thực tập trong đó nội dung này có liên kết nhưng mình không biết làm liên kết! có ai biết giúp mình với!

contraixudao

contraixudao
Ban ĐH
 Ban ĐH
Bạn có thể nó rõ liên kết như thế nào không? ví dụ?

http://www.pohand.com.vn

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
ngthki đã viết:có ai cứu mình với!!! Mình chuẩn bị làm slide để báo cáo thực tập trong đó nội dung này có liên kết nhưng mình không biết làm liên kết! có ai biết giúp mình với!

Em làm báo cáo thực tập bằng chương trình trình diễn Powerpoint hả? Anh chỉ vài cách cho em làm nhá, nhưng mà em phải hơi rành rành về lĩnh vực này chứ không khó cũng không dễ đâu.
b1: Em mở trang Powerpoint ra, màn hình phía bên phải như hình bên em kích chuột phải dưới slides1 ( khoản trống ) chọn new slide, cứ như thế thì có nhiều sildes liên kết với nhau khi em cho chạy từ slides 1 đến hết slides.
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 60565187

b2: Em Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 40640627
viết nội dung muốn liên kết với các bản khác thì em chọn bôi đen chử muốn liên kết đó, kích chuột phải thì hiện cử sổ như hình vẻ em chọn Hyperlink , rồi ok

xuất hiện hộp thoại như hình kế tiếp sau đây
Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 61658758
em chọn bản lưu ổ đỉa nào, trước slides mà em muốn liên kết, rồi em chọn slides đó rồi ok thế là xong em đã liên kết được một bảng rồi đó, cứ đó rồi em làm.... chúc em thành công nha

..................................vandayit....................................

angel_cry

angel_cry
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
anh văn đầy không hỏi kĩ nguời ta sài office 2003 or 2007!hai giao diện khác nhau nhiều lắm đó!anh chỉ người ta =2003 rủi ngta sài 2007 anh chỉ sai ngta chửi chết!hi he!đó là em góp ý thôi nha! Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 888299

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
angel_cry đã viết:anh văn đầy không hỏi kĩ nguời ta sài office 2003 or 2007!hai giao diện khác nhau nhiều lắm đó!anh chỉ người ta =2003 rủi ngta sài 2007 anh chỉ sai ngta chửi chết!hi he!đó là em góp ý thôi nha! Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 888299

uh nhỉ, quên nữa chứ mà em sử dụng office gì chứ anh đang hướng dẫn cho em là bộ office 2003 đó nha, vì giao diện 2003 dể sử dụng hơn........

hanh

hanh
Level 1
Level 1
Lâu lâu nói chuyện cho thân mật chút mà, hi chứ mình với bạn là bạn mà lên diễn đàn chọc vậy cho có chuyện nói chứ. Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 357889

ngthki

Ban ĐH
 Ban ĐH
uhm em cảm ơn anh vandayit nhiều nha, em đang dùng 2003

Kristian

Kristian
Level 6
Level 6
đề nghị BQT xem lại những comment của ngocthau007 và ban nick vì những kiểu phát biểu đó!

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
ngthki đã viết:uhm em cảm ơn anh vandayit nhiều nha, em đang dùng 2003

không có chi, zậy anh chúc em luôn hoàn thành xuất sắc đồ án và đạt nhiều điểm cao nhé, chúc em thành công rạng rỡ............
...............vandayit.......................

Gia Nhi

Gia Nhi
Level 2
Level 2
Hix hĩ cho em ké với. Chúc mọi người zui zẻ. Anh Đầy mạnh khỏe để phát triển diễn đàn này tốt hơn nữa

Đào hoa sát kiếp

Đào hoa sát kiếp
Tiều ngư
Tiều ngư
Nhớ 1 người trong 4rum ! buonlam

trungkennoo

Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
cựu admin khoilv những ngày này lên diễn đàn thấy vắng bóng của anh thấy thiếu cái gì đó buồn lắm.thiếu sự nhí nhố ,hài hước và lòng nhiệt tình của anh.em viết những lời này để mong anh sớm quay lại với diễn đàn,em mong những lời em nói cũng có cái gì đó để anh nhớ đến diễn đàn của quê hương mình.không phải chỉ một mình em thiếu thấy vắng anh đâu mà con nhiều người trong diễn đàn cũng cảm thấy như thế.Cứ cho rằng những ngày vừa qua anh nghĩ ngơi đi và khi anh quay lại anh sẽ mang về những cái mới lạ làm cho 4rum mình hấp dẫn hơn.Hãy nhớ đến diễn đàn anh nhé!mọi người đang mong chờ anh quay lại đó.

Nh0oc_rua

Nh0oc_rua
Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Đúng là thấy thiếu em trai Khôi cũng buồn ghê gớm, tửong Khôi đang ôn thi cuối năm chứ... Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 317210 .Có "hồi sinh" j` cũng nhanh lên nghen "em trai"?! Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 473436 ...
Hi vọng 20/7 quay lại 4rum sẽ thấy 4rum mình sẽ gặp lại Khôi và 4rum mình phát triển hơn một tí:D

http://my.opera.com/minhtram170992

Kristian

Kristian
Level 6
Level 6
Khoilv hết thời rồi! giờ là 1 người "tàn"

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
Một ngày mới, chúc các bạn trên diễn đàn luôn luôn vui vẻ, trẻ đẹp hồn nhiên, học tốt, thi tốt, hoàn thành sứ mệnh, đạt nhiều điểm cao và đòng thời các em HS thi ĐH,CĐ luôn đậu vào trường mà các em hằng mong ước và đóng góp cho diễn đàn đàn ngày càng phồn vinh và thịnh vượng hơn.
...........................vandayit........................

Kristian

Kristian
Level 6
Level 6
hôm nay săn ảnh Lý Sơn trên mạng với chú Khôi!

thấy cái ảnh này là cá gì đây mà to thế

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 Sam0163

mong mọi người hãy tham gia vào 4rum với tinh thần đồng hương nhé! keke

1 bữa ăn tại quán Gió Biển

Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 86526705

Rau ít cá nhiều! nhìn mà ực ực!

nguoi con hai dao xa xu

nguoi con hai dao xa xu
Level 1
Level 1
Nhìn thấy mâm cơm của người việt nam nói riêng và quê hương mình Lý Sơn nói riêng bỗng nhiên tôi rất nhớ nhà nhớ lại những ngày tháng chưa đi xa.Được ăn những món ăn mà tôi thích như tôm,cua,ốc mực...

Kristian

Kristian
Level 6
Level 6
Hè về rồi! buồn rời rợi! Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! - Page 22 412241

noiaybinhyen

noiaybinhyen
Ban ĐH
 Ban ĐH
Tuy không cấm post chủ đề tình yêu lên 4rum, nhưng lạm dụng quá nhiều như thế này thì hơi bị lệch, hy vọng các thành viên hãy đưa chủ đề này vào một khuôn khổ có giới hạn, đôi khi ít mà thấy nó hay hơn tràn lan.

Kristian

Kristian
Level 6
Level 6
noiaybinhyen đã viết:Tuy không cấm post chủ đề tình yêu lên 4rum, nhưng lạm dụng quá nhiều như thế này thì hơi bị lệch, hy vọng các thành viên hãy đưa chủ đề này vào một khuôn khổ có giới hạn, đôi khi ít mà thấy nó hay hơn tràn lan.

đồng ý với bạn này!

vandayit

vandayit
Ban ĐH
 Ban ĐH
Lý Sơn mấy ngày qua, trời nắng nóng rất chịu quá, nước uống và sinh hoạt ngày càng khô hạn, nhưng mà người Lý Sơn rất cố gắng, và cũng khá vất vả trồng cây dưa, cây đậu, cây hành xen vụ... giá cả lại tương đối bù đắp lại sự vất vả đó, nên lượng thu nhập của người dân cũng kha khá lấp đi phần nào sự nắng nóng, vất vả đó...

.............................................................vandayit...................

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 22 trong tổng số 40 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 12 ... 21, 22, 23 ... 31 ... 40  Next